• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chuyện gì đây? 1 bé sắp phải chia tay VP chăng?

huythuy8687

http://yyyyy.com/showthread.php?t=305459
Em không biết nói gì hơn, các anh chị, các bác vào link trên sẽ rõ, con béc trong này của ai chắc các bác cũng nhận ra, topic đại chiến! thật đáng buồn, theo em biết trên diễn đàn 5giay 99% là dân buôn, 1% là thật vì rao ở diễn đàn này rất dễ bán, nhưng rủi ro cũng khá cao, em đã từng bị lừa bên 5giay nên thấm lắm, các bác hãy cẩn thận...
Thật buồn khi 1 bé bec đẹp như vậy phải ra đi -> đã xác nhận bé bec vẫn ở với chúng ta :-bd
Tiền...:))Dog Eye:))

yyyyy thay bằng 5giay -> em là thành viên mới nên chưa rõ nội quy lắm, cảm ơn anh nhắc nhở

Bác huythuy chú ý không post link sống lên 4rum nhé. TV

l0ve_d0g

Member
Hic bác ơi.Nói gì cũng phải nói lại.Việc người ta bán là việc của người ta.Chó của người ta thì người ta có quyền bán chứ bạn.Mọi người buồn vậy chủ của sanka có buồn không?Mà anh ấy cũng quyết định là không bán nữa rồi.Đừng vì chỉ bị lừa 1 lần mà đánh giá mọi người như vậy bạn nhé

huythuy8687

À anh l0ve_d0g hiểu nhầm em rồi, em không có ý chê trách hay nói xấu chủ của sanka mà ý em ở đây là có nhiều người có tính "con buôn" hoạt động ở nhiều diễn đàn cùng một lúc, đồng ý rằng VP chúng ta cũng có mục mua bán, nhưng độ tin cậy ở VP là 99%, còn những diễn đàn kia thì rủi ro khá cao, vì thế mọi người cũng như em tin tưởng ở VP mới vô đây, không ngờ "đi dạo" web vài vòng lại phát hiện ra "người quen VP" => họ là con buôn !?
Em thấy VP là 1 diễn đàn đặt tình yêu động vật lên trên hết, chữ TÍN ở VP cũng rất lớn, buồn nỗi là đôi khi cũng có vài "con sâu" làm "rầu nồi canh", bản thân em không chỉ bị lừa 1 mà tới 3 lần khi đi mua chó, thậm chí mua tại nhà, khi mua về phát hiện nó bệnh ra khiếu nại thì họ đổ hết lại cho mình, đành chịu, chỉ biết ngồi nhìn con chó nhà mình chết dần chết mòn mà khóc thôi, bị lừa nhiều quá rồi nên em luôn luôn sợ, từ khi vô VP thì em an tâm hơn phần nào...
Tóm lại bài post của em chỉ để đánh động những kẻ "buôn chó" chứ không yêu chó thôi, chứ không có ý kiến gì về việc mua-bán trong diễn đàn gì hết, cám ơn anh đã có ý kiến, mong VP ngày càng lớn mạnh!

Vietpet không có vai trò và chức năng điều chỉnh những hành vi, sự việc diễn ra ngoài diễn đàn. Việc ai đó rao bán chó ở nơi khác là hoàn toàn không liên quan đến Vietpet.

Topic closed.