• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

chuyến đi 4 huyện vùng cao Hà Giang tìm H'mông cộc

Sau chuyến đi tìm H'mông cộc đuôi em có một số hình ảnh chia sẻ cùng mọi người

Những hình ảnh trên em chụp được tại đỉnh Mã Pì Lèng, Đường Mèo Vạc sang đồng Văn.
Từ trên cao nhìn xuống với vẻ đẹp hoang dại đầy ấn tượng nhưng lại chứa đựng sự nguy hiểm tột bậc.

kieumailc

Active Member
Cảm ơn bác Tuyên chia sẻ những ảnh tuyệt vời của chuyến đi..............nhưng nếu không xoay lại ảnh xem mỏi cổ lắm bác àh !

Đây là kết quả em thu được sau chuyến đi đấy ạ.
Được một đen tuyền Đực,
Một đen 4 mắt chân vàng
Một đen 4 chân trắng
Một màu khói

hoang an

Member
Em chụp lại ảnh con đen tuyền đưa lên anh xem với nhé? Đầu từ trên xuống ngang toàn thân

Đến chiều em chụp lại ảnh cho cả nhà xem, Giờ em đang ở cơ quan. Với lại mệt quá đi 2 ngày liền gần 400km đường núi. Mắt giờ chắc sập đến nơi rồi.

ok

Em màu khói trông rất tuyệt,hình như cũng tứ túc mai hoa.
Con đó đúng 4 chân trắng, đặc biệt có quả huyền đề kép 2 chân sau hơi lý tưởng. Chẳng biết ông Hoàng nhận cho ai ở Hà Nội rồi. Tối nay mình cho nó lên xe tăng về Hà Nội rồi.

Hung.tinhyeu

Active Member
...............................................................................................................................................