• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chung tay thiết kế logo & mẫu áo đồng phục cho VIETPET HP

rottweilord

Member
Có chú Thăng thì đi hình như đi công tác xa, các anh em trẻ khác cũng năng động như chú ấy mà, đỡ chú DIAMOND1984 một tay cho phong trào của HP thêm phần sôi động nào!

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Có chú Thăng thì đi hình như đi công tác xa, các anh em trẻ khác cũng năng động như chú ấy mà, đỡ chú DIAMOND1984 một tay cho phong trào của HP thêm phần sôi động nào!
Chú Thăng chỉ khởi sướng thôi anh, còn quyết đinh vẫn là BCN mà,vấn đề này chắc sớm tiến hành thôi, vì dạo này ai cũng có công việc riêng của mình nên cũng bận, cũng đang băn khoăn là trời sắp sang lạnh rồi, ko biết dự kiến làm áo đông phục sẽ như nào, có khi vẫn làm nhưng để mùa hè mặc thôi

rottweilord

Member
Chú Thăng chỉ khởi sướng thôi anh, còn quyết đinh vẫn là BCN mà,vấn đề này chắc sớm tiến hành thôi, vì dạo này ai cũng có công việc riêng của mình nên cũng bận, cũng đang băn khoăn là trời sắp sang lạnh rồi, ko biết dự kiến làm áo đông phục sẽ như nào, có khi vẫn làm nhưng để mùa hè mặc thôi
Hay ta làm huy hiệu có được không chú Tùng, có thể làm huy hiệu hoặc in phù hiệu cho anh chị em có thể đeo và ta sẽ có nhiều việc làm với những chiếc huy hiệu hay phù hiệu này nữa (hôm off anh sẽ trình bày cụ thể với các chú nhé).

archledung

Member
Cũng rất thích khoản này! Mình sẽ thử nghĩ xem có ra được cái gì ko? Anh em mà có 1 mẫu logo, áo cũng rất hay. Và còn có thể làm 1 tấm thẻ nhỏ bằng thép không gỉ cho Pet của mình đeo vào dây đeo cổ có khắc laser chìm logo của hội nữa thì tuyệt vời!

archledung

Member
Mình đóng góp thử cho anh em mổ xẻ nhé! Cũng mong anh em sẽ phát triển theo chiều hướng đồng bộ, đoàn kết và thân thiện!

archledung

Member
Đóng góp về mẫu logo, đồng phục và ý kiến cho anh em VPHP!

Mình đóng góp thử cho anh em mổ xẻ nhé! Cũng mong anh em sẽ phát triển theo chiều hướng đồng bộ, đoàn kết và thân thiện!

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Hix... Các bác k thèm quan tâm tới nữa à? Chán nhỉ?
TKS bạn đã chung tay xây dựng, anh em cứ cho ý tưởng rồi BCN sẽ có thống nhất cuối cùng mà, Dũng CN này nhớ đi OFF giao lưu với anh em cho vui nhé.

archledung

Member
Mình muốn lắm nhưng sẽ hẹn các bác lần tới nhé, tuần này mình lại phải lên HN có việc mất rồi! Chúc anh em vui vẻ và nhớ chụp nhiều ảnh về cho 4rum! Mà cũng tiện đây muốn nhờ bác Tùng xem hộ anh em ai nuôi Samoyed vs Alaskan đực nhé! :)

mrVinh92

em sẽ cho bác biết ai nuôi sam và alas . nuôi sam thì có một nhà ở ngõ 37 an đà -ngô quyền nuôi và chị dung ở khu cát bi nuôi 1 em đực . :)):)):)):)):))

Đã đóng góp LOGO, bây giờ là phần lưng nhé,

em nghĩ nên để hình này ở giữa lưng sau của áo còn mặt trước áo minh thiết kê dòng chữ :" we love pet" và " VPHP_kêt nối đam mê"
em bị hỏng đầu đọc thẻ , hôm nào em up ảnh cho mọi người góp ý ạ

rottweilord

Member
em nghĩ nên để hình này ở giữa lưng sau của áo còn mặt trước áo minh thiết kê dòng chữ :" we love pet" và " VPHP_kêt nối đam mê"
em bị hỏng đầu đọc thẻ , hôm nào em up ảnh cho mọi người góp ý ạ
Hình sau lưng này đã đủ nói lên kết nối đam mê rồi bạn? Cái mái nhà chung Vietpet, nằm gần sóng biển HP, có chó - mèo - chim - cá - bò sát...
Không nên hô khẩu hiệu quá nhiều khi nó đã được diễn tả bằng hình ảnh.

Hình sau lưng này đã đủ nói lên kết nối đam mê rồi bạn? Cái mái nhà chung Vietpet, nằm gần sóng biển HP, có chó - mèo - chim - cá - bò sát...
Không nên hô khẩu hiệu quá nhiều khi nó đã được diễn tả bằng hình ảnh.
cảm ơn anh đã góp ý ạ em sẽ chỉnh lại ùi trình làng sau ạ hì

:(:)(:)((cái đầu thẻ nahf em nó bị đơ ùi k có cái gì để up ảnh lên ... nguy cơ em làm chart xong ùi em gửi anh thăng nha hic... điên với cái vi tính nữa chứ..x-(x-(x-(

:(:)(:)((cái đầu thẻ nahf em nó bị đơ ùi k có cái gì để up ảnh lên ... nguy cơ em làm chart xong ùi em gửi anh thăng nha hic... điên với cái vi tính nữa chứ..x-(x-(x-(
up sớm lên e nhé.................................................................

vâng okie ạ em sửa lại tí đã nhìn thấy hơi trẻ con .... sợ có mí bác cao tuổi mặc k hợp ạ

việc làm đồng phục cũng khó quá ý nhỉ..hihi mọi người có ý tưởng gì hay hay thì đóng góp,mỗi người một viên gạch để xây lên ngôi nhà chung nhé.........>:D<>:D<>:D<

archledung

Member
Đóng góp rồi mà cứ bị lãng quên và mọi người cũng có vẻ k mấy quan tâm nên cứ xịt xịt thôi!