• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chu Alaska tròn 1 tháng về nhà mới!

longcin

Member
Chu nhà anh từ bé tai đã vểnh :)) Đô dễ thương và có nét giống Chu thiệt nhưng hình như hiền hơn Chu. Thêm hình cho rõ đi em :))

:)) em chụp được có từng này thôi anh ạ. Chu nhà anh là cái hay đực thế? Đô nhà em lừa tình thế chứ chẳng hiền đâu anh=))=))=))

cưới vợ phải cưới liền tay mà anh. Lơ mơ thằng nào nó đặt cửa trước thì thương em nó lắm=))=))

Darkstar

Vietpet sponsor
Anh LongCin cho em ém cu Chu làm chồng bé nhà em nhé :D :D Ém trước không cho thì thôi vậy :-"

longcin

Member
Ha ha Nam thì đương nhiên ém được rồi =)) cháu nhà còn bé mà đã được nâng đỡ nhiều quá :))

Đấy. Em cũng nghĩ là thêm được chồng nào thì thêm chứ kiểu trọng nam khinh nữ như này chắc ko có 1 vợ 1 chồng đâu=))

quyenson

mua cún này bao tiền vậy bạn . Mình đang muốn mua 1 em như này đang tham khảo giá

longcin

Member
Mai là được 2 tháng về nhà mới rồi. Dạo này ra CV TT mà vẫn nhìn nhi đồng quá. Đuôi bé như đuôi chuột :))

LongCjn

Member
Update một số hình ảnh của thằng Chu nhà mình.
Lâu lâu không làm gì được trên 4rum do quên mất pass nịck chính nên mình xài nick mới này.
Hiện tại thằng Chu nhà mình được hơn 5,5 tháng.
Cao: 60cm
Nặng: 28kg
Không biết như thế có được coi là còi không? Mong các pro chỉ giáo :D

Đây là hình mới chup hôm Noel

Cháu nhà đang tuổi phát triển xương theo chế độ ăn uống nên lông chưa mọc ra hết

Nhưng độ óng mượt có lẽ nhiều bé phải thèm muốn các bác nhỉ :D

Cháu nhà đang phấn đấu tròn 6 tháng sẽ được 30kg. Hi vọng là sẽ thành công :x:x