• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

chuẩn bị theo chân anh vao tuy hòa phú yên !!!!

doberman

Member
minh khong ban.minh mua ve nuoi cho cai resort nha minh do trong trai:))8->:)) phai khong bac cuong chao 55555555=))

Shakhi Viet

Active Member
Tôi rất háo hức được nghe các anh nuôi TRD đánh giá, so sánh về khả năng trông nhà giữa TRD đực và cái. Kính mời anh Cường_Cháo cho một phát đầu tiên ạ.

em lại chuẩn bị đi công tác à mang cả chó đi theo nữa à,nhìn mấy cái hình mới đẹp quá em nhỉ?hôm nào off mang lên cho AE nhắm phát

doberman

Member
em chuan bi vao phu yen cong tac,trong do rong rai ,gan bien,thabho chay nhay anh ah.hihi

mr.hayate

Member
Chó đẹp lắm, mấy tháng rồi bạn. Mình ở nha trang có nuôi 1 cặp xoáy mới 7 tháng à. Em nó kén ăn nên nhìn kg đầy đặn như chó của bạn. Có bí quyết gì chia sẻ với

doberman

Member
lucky dc 6 thang ban ah.minh hay cho van dong.len no cung hau ab.n.minh khong ban cho bao gioi.