• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chuẩn bị Dogshow quốc tế lần đầu ở HN

Thân gửi ace yêu mến các dòng chó tại VN : theo tin MẬT BÁO vào khoảng đầu tháng 10 tại cung thi đấu thể thao Quần ngựa sẽ có dogshow quốc tế lần đầu tiên tại Hà nội : ace tham gia đóng góp ý kiến tại topic này nhé ...
Vì là lần đầu nên rất cần sự chung tay , chung sức , chung tài chính để dogshow được tổ chức 1 cách hoành tráng nhé

tran van hoan

Active Member
Em không co tiền mà cũng chắg có sức chỉ đứng ngoài cổ dộng quên góp có được không anh .......

thanhcong

Member
Không có tiền nhưng xin được làm chân lăng xăng tình nguyện viên được không ạ ??

nguyenducminh63

Active Member
Bạn cứ để lại tên và số đt thì anh em trong Ban tổ chức sẽ liên lạc với bạn ngay. Cám ơn bạn vì sự nhiệt tình.

Không có tiền nhưng xin được làm chân lăng xăng tình nguyện viên được không ạ ??

thanhcong

Member
Chắc chắn rồi. Khi nào có thông báo chính thức mong các anh , các bác đăng lên tuyển. Em sẽ tham gia ngay.

can_508381

Member
A e ngoài Hà Nội nhiệt tình ghê
Chúc dog show quốc tế lần đầu tại Hà Nội thành công tốt đẹp
Sẽ cố gắng sắp xếp thời gian để thử lại cái lạnh Hà Nội
Thân!

tran van hoan

Active Member
A e ngoài Hà Nội nhiệt tình ghê
Chúc dog show quốc tế lần đầu tại Hà Nội thành công tốt đẹp
Sẽ cố gắng sắp xếp thời gian để thử lại cai lạnh Hà Noi
Than![/QUÔTE]