• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

chow chow trang! hang hiem!!!!

trunglndt

Member
hom truoc up bi loi.nay up lai!cac bac chem nhe tay nhe! bac bao co con cai thi pm minh nhe! vi day la 2 e duc.:D

trunglndt

Member
vi o xa trung tam HN nen dat dai cung du dkien rong rai.de cho cac e co cho no dua!minh o Xuan Mai.

binkynl

Member
thích quá, hôm nào có điều kiện mình qua chơi được không :p nhà bạn nuôi tất cả bao nhiêu bé thế ? trông đông đúc quá

binkynl

Member
ặc..khâm phục bác.. bác có nick yahoo không cho e , e muốn học hỏi kinh nghiệm của bác ^^

Nhìn như con sư tử ấy nhỉ, đẹp thật...con sau chắc là alaska phải không :D ...nhìn ngầu thật :love struck:

rickky38

Member
em chow nhà bạn dễ thương quá......nhìn hao hao em chow nhà mình,hnao giao lưu đy bạn....em nhà mình là girl nè ^_^ mới 11 tháng tuổi thôi
đây là ảnh bé Dollar nhà mình
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]

trunglndt

Member
ok.pmminh nhe! hnao minh cho chug giao luu.cun nha bann xinh day! 11 thang la sap salo rui day!ui cho minh yahoo de chung minh giao luu nhe!