• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chow Chow 3 tháng tuổi nhà em

winamp

Tình hình là em mới đón được một cháu trai Chow Chow 3 tháng tuổi về nhà.

Rảnh không có việc gì làm em chụp ảnh cháu nó lên để giao lưu với mọi người:

Contact của em là 0903 230034, duongdtvn2403@gmail.com. Ai có kinh nghiệm về chăm Chow Chow vui lòng chia sẻ với em nhé!

Cảm ơn cả nhà nhiều ạ!

:)

ngocpro111

Trời đất, xinh quá bạn ơi , bạn mua em ý ở đâu thế?cho mình địa chỉ vs.mình ở HN

winamp

Để mình hỏi đứa em xem nó còn không thì báo lại cho bạn. Bạn cho contact đi!

winamp

@phongkhanh_kan: dạ tầm 9 triệu bạn ạ!
@blackbear: bạn quá khen, cảm ơn bạn nhiều!

amylee

e bé xinh qua bạn oi.mình cũng muốn có 1 em này thi mua ở đâu hả ban và giá cả bn?

chippy90

bạn ơi, mình cũng thích có một như vậy, bạn cho mình biết bạn mua ở đâu đuợc không, mình ở TPHCM. thank bạn nhé

cho mình hỏi bạn mua ở đâu vậy , đáng yêu quá, hihi

bichdiep

Member
ôi, hot boy, hot boy, bé quá đẹp, nếu mà bạn không nói chắc mình tưởng là ảnh trên internet cơ. Chúc bé hay ăn chóng nhớn! Mà bé này mấy cân rồi hả bạn?

zin zin

Member
nhìn mãi mà chả thấy chán xinh dã man :love struck::love struck: béo ục ịc :love struck::love struck::love struck::love struck:>:D<

anh_8xlx

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
bé đẹp quá lưỡi đen chuân luôn không cần chỉnh hí hí chow chow đẹp đó nha

Chunii

Cái mặt nó múp béo hai mắt híp lại luôn: dễ thương quá đi :"> Nhìn là muốn nựng hà

khaivan

Member
Chow chow bạn đẹp tuyệt ! chúc mừng bạn , nhớ thường xuyên up hình cho AE xem

winamp

Dạ em cảm ơn cả nhà đã quan tâm, em cũng có máy ảnh đấy ạ, cơ mờ lười ko chụp, hôm nào em sẽ up ảnh mới để cả nhà nhìn mặt chú heo lai sư tử này ạ =)). Rất mong được giao lưu cả mọi người 0903 230034 (Dương), duongdtvn2403@gmail.com