• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cho Phu Quoc Quang Tri

nqm12

Nhìn mấy em chó iu wa. Tiếc là bác chủ thớt ko chụp cận cảnh tí cho anh em nhìn rõ. Thank

lampa

Member
chào anh hữu! anh có khỏe ko? con chó vàng trong ảnh có phải là con cô-sin ko anh? tôi long đây mà. trông cháu nó ra giáng thiếu nữ rồi đấy nhỉ.

Conghuu74

chào anh hữu! anh có khỏe ko? con chó vàng trong ảnh có phải là con cô-sin ko anh? tôi long đây mà. trông cháu nó ra giáng thiếu nữ rồi đấy nhỉ.
Nho L tìm giup chồng cho e nó với

lampa

Member
ok . nếu thế thì anh laị phải đưa cháu nó ra ngoài này à?vậy khi nào nó xa lơ thì anh a lô cho tôi trước . thế anh định tìm đực vện hay đực vàng .

Conghuu74

ok . nếu thế thì anh laị phải đưa cháu nó ra ngoài này à?vậy khi nào nó xa lơ thì anh a lô cho tôi trước . thế anh định tìm đực vện hay đực vàng .
minh muốn mua hẳn luôn. màu gì cũng dc nếu thấy kết

lampa

Member
nếu thế thì Hữu phải ra ngoài này đi xem trực tiếp thì mới được