• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cho phú quốc mới sinh ra HÀ Nội bố mẹ là giống mang từ đảo về

thanhttcp

Member
mình có đàn chó Vên PQ mới sinh 21 ngày tài HÀ Nội không biết bán giá báo nhiêu tiền 1 con là đúng giá nhie anh em cho hộ giá với

dat_dquoc

Member
mình có đàn chó Vên PQ mới sinh 21 ngày tài HÀ Nội không biết bán giá báo nhiêu tiền 1 con là đúng giá nhie anh em cho hộ giá với
Bạn cứ rao bán 10 riệu 1 em đi, để khách mua tự ngã giá cho vừa là tốt........

dogMun

Member
Trước chó nhà đẻ toàn cho... hic. 8->. Dù sao cũng chỉ là chó ... ta!

Longines

Cho xin tí ảnh đi bác, nếu không bác cho địa chỉ để anh em xuống xem. Mình đang tìm 1 em vằn vện đây. Đây là số điện thoại của mình: 0987271968. Khi nào có nhà nhắn tin cho mình xuống giao lưu nhé. Thanks

Dr.M

Member
Chó phú quốc bh giá 1em tam 3thag đen đực bh tầm bnhiêu các bác.500k có mua đc k?

Bau Kien

Chó phú quốc bh giá 1em tam 3thag đen đực bh tầm bnhiêu các bác.500k có mua đc k?
khoảng 1-2tr đấy, phú quốc vs xoáy thái bi giờ nhìu lắm, tui thấy như nhau cả thui. Đừng để bị tụi nó làm giá... Chọn con nào ra dáng 1 tý xong về nuôi dạy cho tốt xong post ảnh lên đây show hàng là có giá ngay ý mà....o->o->o->

Dr.M

Member
khoảng 1-2tr đấy, phú quốc vs xoáy thái bi giờ nhìu lắm, tui thấy như nhau cả thui. Đừng để bị tụi nó làm giá... Chọn con nào ra dáng 1 tý xong về nuôi dạy cho tốt xong post ảnh lên đây show hàng là có giá ngay ý mà....
cảm ơn bác rất nhiều.bác có qen ai ở hn bán k giới thiệu em vs. Giá sinh viên nữa :D