• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cho mình xin nhận xét cặp Fox này

Trang A Pao

Mình có 2 bé khá là xinh nhưng có vẻ hơi bị lai Chihuahua, không thuần chủng Pincher lắm vì mình thấy mắt to tròn, hơi lồi, tai rất to nhưng vểnh 2 bên chứ không đứng, đầu hơi tròn, mồm hơi ngắn, mặt xuôn, hơi gãy mũi nên trông không ngầu lắm. 1 vàng kem, 1 bò cháy, bụng thon, chân khá nhỏ và cao. Bạn nào sành giống này cho nhận xét chân thành để mình quyết định xem có nên nuôi không

chào bạn, trang a bao , đây là fox S.G.có loại lùn mình dài , nếu có nhõ con là được rồi bạn ạ ,bạn thích màu gì thì chơi theo mào đó , nếu kén hơn nữa thì bạn chơi theo mặt , tai đứng thẳng chẵng hạn , lông ngắn , chân chụm chẵng hạn , tùy bạn S.G. đa dạng lắm , chúc bạn tìm được 1 em vừa ý .

Trang A Pao

Mình rất yêu quý chó, nhưng chưa có điều kiện tìm hiểu về loài này. Cảm ơn Thao Nguyên, mình sẽ làm theo hướng dẫn của bạn