• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cho mình hỏi về V-pet

Các bạn cho mình hỏi, V-pet ở Mỹ Đình, Từ Liêm, Hà Nội.
Mình thấy bạn này bán chó Husky và Alaska, thấy hình chụp các em rất khỏe, đẹp và khôn.
Mình ko biết bạn ấy bán hàng ra sao, uy tín như thế nào.
Bạn nào đã từng mua ở bạn ấy, cho mình ý kiến được hem

mo@ngu

Member
mình chưa mua bao h, nhưng thấy cách làm việc có tâm vs lũ chó nên cũng thích, hehe

Bạn ơi nếu b mua Alaska thì nhà mình đang nhận gạch nhé b,các bé đã đc 27 ngày tuổi,bụ bẫm đáng yêu lắm. Đàn có 6 bé xám trắng ( 5 đực - 1 cái ), đã có 2 bạn đặt gạch,bây h còn 4 bé nha b >:D<

123qwe

Member
V-pet thấy giá thành rẻ hơn các nơi order khác, alas đen trắng - xám trắng chỉ tầm 7-7,5tr, nâu đỏ 8-9tr, husky 6,5tr, và chó order ở đây là chó nhập ko phải chó đẻ tại VN

babydog99

Member
V-Pet giá cả hợp lý đặc biệt cũng ko có phốt gì, mình chưa mua ở V-Pet bao h. Nhưng theo cảm nhận của mình thì địa chỉ đó cũng khá uy tín. Chúc bạn tìm đc cún ưng

bên đó bán cún nhập đó bạn, nhưng rất uy tín dù bán cún rẻ hơn các chỗ khác. Bạn cứ an tâm, chố đó không bán cún bệnh đâu, các em ở đó đều khỏe mạnh, mình đã xem xét việc mua bán của bên đó khá lâu nhưng từ trước đến nay chưa có bài than phiền nào cả, mình cũng định đặt một em alaska với bên V-pet nhưng chưa có tiền, bạn gửi tiền gạch qua bên V-pet rồi họ sẽ tìm một em cún đúng với mong ước của bạn mà họ up qua ảnh để bạn chọn. Chúc bạn sớm tìm được cún cưng của mình