• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cho mình hỏi địa chỉ mua mèo anh lông ngắn?

Mình đã tới nhà bà Hảo xem nhưng mèo nhà bà Hảo chỉ là anh lông dài lai anh lông ngắn thôi :( vì vầy mình muốn hỏi các bạn chỗ mua mèo anh lông ngắn thuần chủng với? chú TrungAC thì mèo chú ấy chỉ tặng thôi, chờ ko biết khi nào mới tới lượt:( danh sách xin mèo chú ấy dài lắm. tks các bạn, tks mod

fat.L.T

Member
anh ơi nhà bà Hảo cũng có mèo anh lông ngắn thuần mà em biết 1 chỗ trong bạch đằng nhà chú tuấn

anh đã tới nhà bà Hảo rùi, bà ấy nói rõ ràng là lai mà. rồi còn bảo lai như vậy thôi nhưng có con sau này lông nó dài như loại Longhair, có con lông nó trụi đi như Shorthair :(.Fal cho anh địa chỉ nhà chú Tuấn trong bạch đằng với nhé. tks em nhiều

fat.L.T

Member
anh ơi em không nhớ số nhà lắm có gì em cho anh số điện thoại anh hỏi nhớ 0936961468 anh hỏi cô nga hoặc chú tuấn . mà em thấy mèo nhà bà Hảo dù là lai nhưng đúng như lời bà nói anh ạ con nào lông dài thì lớn lên lông dài con nào lông ngắn thì ngắn hẳn mà nhà em cũng đang nuôi 1 bé anh lông dài mà