• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cho mèo con

Dream232

Member
Ko biết 2 em mèo nhà em có thai hay ko mà thấy bụng to và ăn hơi nhiều. Được gần cả tuần nay...nếu đẻ thì em cho mấy bác yêu thích nè...Ai biết chăm sóc thì qua bắt khi em ấy đẻ nha...em ko biết cách sợ chết mèo con mất...Nếu đúng thì khoản bao lâu là sinh mấy bác

blue rose love

nhưng bạn ở đâu vậy ? Nếu là tphcm thì đừng ra Lê Hồng Phong mình có kinh nghiệm đau thương rồi mua 1 bé về mới 2 tuần là ra đi mèo ở đó toàn là bệnh, nếu bạn không chê mắc thì có thể ra Nguyễn Chí Thanh đoạn gần bùng binh Ngã 6 có 1 tiệm thú cưng đó ma bạn phải nhìn kỹ mới thấy nha, chúc bạn mau kiếm đươc mèo:x

blue rose love

xin lỗi bạn mình nhắn lộn cho chủ đề khác, sory:p. Mà bạn đang ở đâu vậy? Mèo nhà b5n là mèo gì?

jackie09

Member
bạn à, đợi cho em nó đẻ đã. Nếu mèo nhà bình thường có đủ sữ thì cứ để cho chúng ở với mẹ kẻo tội. Còn nếu mèo con thấy kêu nhiều thì mới đăng thread nhờ người chăm hộ thôi

Dream232

Member
mấy hom nay mình cho tụi nó ăn đầy đủ mà sao cứ kêu meo miết...có hôm còn chê cá..nhưgn mình bỏ thịt thử cũng chả buốn ăn