• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cho mèo con

hong tham

Member
mèo nhà mình vừa sinh được 4 nhóc,3 vàng và 1 đen,hơi sọc vàng trên mặt.mình đang nuôi 2 đứa rồi nên không nuôi được nữa,hy vọng sẽ tìm được chủ cho mấy bé,nhất là bé mèo đen,sợ không ai nuôi,hic.mấy bé sinh ngày 14/8,cũng còn nhỏ,nhưng mình đăng tin trước,mong là có nhiều cơ hội tìm chủ cho mấy bé hơn.mình ở quận 8,bạn nào có điều kiện thì nhận nuôi giúp mình nhé,số đt mình 01268120838.thanks

mèo của bạn xinh lắm. Nếu bạn ở HN mình sẽ nhận nuôi bé màu đen cho. tiếc quá, mình ở hn. up cho các bé của bạn.

bobochan

Member
mấy bé còn bé quá,để chừng giữa tháng 9 cứng cáp rồi hãy cho xa mẹ chúng bạn ạ :( không thôi nó yếu ,dễ bị thiếu canxi lắm
bé đen nếu ko ai nuôi mình nuôi họ cho,bạn yên tâm.

hong tham

Member
cám ơn các bạn đã quan tâm,mình cũng định đăng tin trước thôi,mình cũng có ý để khoảng giữa tháng 9 mới cho mấy em đi,cũng có mấy bạn nhắn tin cho mình,hy vọng là mấy bạn đó chờ được tới lúc mấy bé cứng cáp 1 chút.cám ơn bạn bobochan nhé,nếu mình không tìm được chủ cho bé đen thì đành nhờ bạn nuôi giùm vậy ,thanks nhiều

bạn ơi cho mình đăng ký 1 e màu vàng được không? Mẹ mình đang kiếm gấp, nếu được thì 12/9 mình sang gặp bạn nhé! Tại mình đã nuôi mèo con nhiều rồi nên bạn yên tâm về dinh dưỡng nhé!