• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cho hỏi em Bông nhà tớ thuộc giống gì ?

meochipcon

Tớ mua em Bông ở chợ Bưởi vs giá là 400k , nhưng bà bán nói hem pik em ý thuộc giống gì . sau đây nà dung nhan của em ý :">

Bonus thêm anh chồng tương lai , tên là Chíp , nhưng bố tớ lại thích gọi bằng " Cầy "8->

vs khẩu hiệu " Đẹp trai có gì là sai "

ô ô ô cái j` đây

Mong cả nhà ủng hộ và giúp đỡ :x

à quên em bông còn bé lắm thỉnh thoảng lúc anh Chíp đang ngủ còn lăn vào bú .......ti ảnh phấn khnuwuawx :">

Azu

Member
Bé như vậy cũng là khá xinh xắn rồi, lai với mèo ta thì sao mà bạn phải nói giọng coi thường thế ?
Bé nhà bạn chắc là mèo ta lai một con Tây lông dài nào đó; nhưng nhìn chung nét ta vẫn trội hơn. Có lẽ sau này lớn lên, người đầy đặn, mũi to to, mặt đỡ nhọn hơn một tí thì nhìn sẽ thích mắt hơn.
Nhưng nhìn giống mèo ta cho nó có vẻ thông minh lanh lợi, lại khỏe mạnh; giống mèo Tây mông to chân ngắn lắm mỡ bụng có gì hay :))