• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cho hỏi chim gì.?

khuyenxanh

Mình chụp được con chim này tại 1 quán, anh em xem nó là chim gì, nếu mua thì khoảng bao nhiêu tiền.

jenny_Q

Vietpet sponsor
hình như là chim ưng bác ạ hi hi em cũng không rành về chim lắm nếu sai thi các bác siêu nhân chim bỏ qua nha

Chim cắt. Nếu khuyenxanh đã nuôi khuyên thì k nên mang về, khuyên nó sẽ tắt hót nếu treo con này bên cạnh.
Ở quán nào thế? Nhốt ***g hỏng hết đuôi

Mình chụp được con chim này tại 1 quán, anh em xem nó là chim gì, nếu mua thì khoảng bao nhiêu tiền.
Bạn thấy chú chim này ở đâu thế? Mình đang cần mua 1 chú chim như thế này nếu được giúp mình địa chỉ nha. 091.996.9863

khuyenxanh

Bạn đến quán cá sông Hồng, trên đê sông Hồng, xã Thống Nhất huyện Th­ường Tín, HN.

Anh Hải đã tăm được ra chú chim này rồi!!! He he
Chú ấy có phải là pereg phải không anh?

Mr.Trần

Member
đừng bảo đây là laòi cắt lớn nhé nhấc thôi

Mr.Trần

Member
nó ở gần đoạn nào bác ơi người ta có bán không

nó ở gần đoạn nào bác ơi người ta có bán không

Mr.Trần

Member
Nghe chừng các bác muốn săn em nó rồi!!!!<:p
Khi nào săn được em nó rồi nhớ khoe với mọi người với nhé!!!!:D
ok bác nhưng chưa biết địa chỉ cụ thể ,với làm thế nào để liên lạc với người bán chim

khuyenxanh

Đi t­ừ thị trấn Thường Tín lên đê xong đi xuôi đê sông Hồng khoảng 5km là tới.

Mr.Trần

Member
Đi t­ừ thị trấn Thường Tín lên đê xong đi xuôi đê sông Hồng khoảng 5km là tới.
từ chân cầu Chương Dương đi xuôi đường đê tầm bao km là đến hả bác, mà nhà bác gần chỗ đấy không

khuyenxanh

Từ chân cầu Chương Dương xuống khoảng 20km, bạn vào đó làm 1 món cá sông nhé. Mình là khách của quán thôi mà.

Có người mua con chim đó rồi. Là ai thì không quan tâm, mong rằng người đó sẽ nuôi nó thật tốt, chứ để quán đó họ nuôi thì hỏng con chim mất.
Chúc mọi người khỏe!

Mr.Trần

Member
Có người mua con chim đó rồi. Là ai thì không quan tâm, mong rằng người đó sẽ nuôi nó thật tốt, chứ để quán đó họ nuôi thì hỏng con chim mất.
Chúc mọi người khỏe!
có người mua rồi hả a :(