• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cho hỏi bc nhà em đang bị bênh hay ko?

kid1412

Member
chim khi đứng trong trạng thái nghỉ hay thở gấp, hít vào thì đuôi cụp xuông, thở ra thì hất lên. Nói chung là giống người mới vận động mạnh xong ngồi thở vậy. chim vẫn ăn uống bt chỉ là ko đc béo tốt như các con khác thôi. em mún hỏi nó đang bi bệnh gì vây?

chim khi đứng trong trạng thái nghỉ hay thở gấp, hít vào thì đuôi cụp xuông, thở ra thì hất lên. Nói chung là giống người mới vận động mạnh xong ngồi thở vậy. chim vẫn ăn uống bt chỉ là ko đc béo tốt như các con khác thôi. em mún hỏi nó đang bi bệnh gì vây?
có thể chim bạn bị khò khè. bạn ở hcm thì ra Q.6 đường nguyễn thị nhỏ tiệm chị yến mua chai thuốc khò khè về cho chim uống ngày 3 lần lần nhỏ 2 giọt (3 ngày) chim sẽ khỏi. tuần trước bồ câu mình có 1 con cũng bị vậy mình cho uống đã hết bệnh. chúc chim bạn mau khỏe lại !!! :)

kid1412

Member
Thuốc khò khè có tên là gì hả anh? Anh gửi hình loại thuốc đó cho em xem đc ko? Em ở HN ko vô tận SG để mua đc, ko biết HN có ko nhỉ?

Thuốc khò khè có tên là gì hả anh? Anh gửi hình loại thuốc đó cho em xem đc ko? Em ở HN ko vô tận SG để mua đc, ko biết HN có ko nhỉ?

tên thuốc là TERRAMYCIN-D chai 10ml giá 6000 vnd/1 chai