• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cho hỏi địa chỉ chị Sáu Yến NTN

rigi1407

Member
Chào các anh chị, em mới bắt đầu chơi bồ câu cũng như vừa mới tham gia diễn đàn, hiện tại em có 1 con chim bi đen con, ỉa phân xanh, không ăn uống và có con gì giống ruồi lẩn trốn dưới lông đó, chắc chim bị bệnh, mấy anh chị cho em cái địa chỉ của chị Sáu Yến để em ra mua nhé! Cũng như muốn mua một số thức ăn và lồng. Ai biết cho mình chính xác cái địa chỉ nha! Tks nhiều nhiều!

Chấn PG

Member
Bạn cứ đi tới đường Nguyễn Thị Nhỏ sẽ nhìn thấy cái Coop Food màu xanh lá cây, đối diện Coop Food là chỗ bán của chị Yến đó. Nhà để tên Ngọc Yến.

rigi1407

Member
Bạn cứ đi tới đường Nguyễn Thị Nhỏ sẽ nhìn thấy cái Coop Food màu xanh lá cây, đối diện Coop Food là chỗ bán của chị Yến đó. Nhà để tên Ngọc Yến.
Tks u rất nhiều nha! Mà sau 5h30 còn mở cửa không u? Vì mình đi làm chạy về đến đó cũng gần 6h rồi, sợ đóng cửa. Mà chim ỉa phân lỏng và xanh, không ăn uống là bệnh gì vậy u? Có cách nào trị không?

Chào các anh chị, em mới bắt đầu chơi bồ câu cũng như vừa mới tham gia diễn đàn, hiện tại em có 1 con chim bi đen con, ỉa phân xanh, không ăn uống và có con gì giống ruồi lẩn trốn dưới lông đó, chắc chim bị bệnh, mấy anh chị cho em cái địa chỉ của chị Sáu Yến để em ra mua nhé! Cũng như muốn mua một số thức ăn và lồng. Ai biết cho mình chính xác cái địa chỉ nha! Tks nhiều nhiều!
43 Nguyễn thị Nhỏ F2,Q6 .ĐT : 39690500 . DĐ : 093724.92.74 .