• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cho em hỏi giống chó này là chó gì?

_Mèo_

Member
mình cũng chả biết nó là giống gì, vì chả có kinh nghiệm :p nhưng nếu bạn hỏi để nuôi thì bạn cứ nuôi em nó đi nhé, dễ thương mà.

_xicalo_

Member
pitbull thì sao tách đàn sớm thế anh , đuôi sao ngắn thế nhỉ ý kiến riêng em

Cunxinhlc1996

pitbull nhà mình lúc mới mua về ăn khỏe chạy nhảy vui đùa khỏe lắm. àk chó nhà mình là chó cái, mấy hôm nay e í lười ăn nên nhìn gầy nhom nhem.

Cunxinhlc1996

mấy bác cao nhân ơi cho e hỏi tý nha: nhím nhà e dạo này lười ăn lắm, e cho ăn cháo đường Nhím ko ăn, cho ăn cơm cũng ko ăn. bác nào bít cách nuôi thì chỉ bảo cho em na, e xin đa tạ mấy bác.:x:x:x:x:x:x:x:x

ko nhầm thì đấy là pitbull bạn mua sữa của trẻ sơ sinh về cho em ý uống xem sao .chó của bạn đc bao nhiêu tháng rồi .biết tuổi của nó sẽ dễ hơn khi chăm sóc .Chúc cún của bạn hay ăn chóng lớn !!!

tee

Member
mấy bác cao nhân ơi cho e hỏi tý nha: nhím nhà e dạo này lười ăn lắm, e cho ăn cháo đường Nhím ko ăn, cho ăn cơm cũng ko ăn. bác nào bít cách nuôi thì chỉ bảo cho em na, e xin đa tạ mấy bác.:x:x:x:x:x:x:x:x
Sao em lại cho ăn cháo đường, anh nhìn nó tầm ấy ăn cơm ngon lành rồi, cứ chỉ cơm thịt thôi nhé, cho ăn vừa thôi đừng cho ăn no, nếu vẫn lười ăn thì em thử cho uống sữa tươi nhé. Tuyệt đối ko cho ăn linh tinh, chó con dễ đi ngoài

Cunxinhlc1996

Sao em lại cho ăn cháo đường, anh nhìn nó tầm ấy ăn cơm ngon lành rồi, cứ chỉ cơm thịt thôi nhé, cho ăn vừa thôi đừng cho ăn no, nếu vẫn lười ăn thì em thử cho uống sữa tươi nhé. Tuyệt đối ko cho ăn linh tinh, chó con dễ đi ngoài
vâg e biết rùi. Nhím nhà em đc 3 tháng tuổi ạ.