• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cho em hỏi đây là giống mèo gì ạ?

Milu_Milô

Mèo nhà em cũng khá lớn rồi. Thật tình là từ trước đến nay vẫn nghĩ nó là giống mèo Nga lai, nhưng có lẽ vẫn cần các bác có nhiều kinh nghiệm xem giúp cho chính xác :worried:

Milu_Milô

Nga lai Ba tư ah bạn, mèo nhà mình mắt nó còn 2 màu nữa 1 mắt vàng 1 mắt da cam khác nhau :-s

Milu_Milô

Nga lai Ba tư ah bạn, mèo nhà mình mắt nó còn 2 màu nữa 1 mắt vàng 1 mắt da cam khác nhau :-s

lululubu

Active Member
Chả biết giống mèo gì nhưng mà trắng sáng thế, cho tớ sang vần vò với được không?

PetPets

Member
Theo mình đoán, chỉ đoán thôi nhé!
70% máu Nga 30% máu Batư mà cũng có thể là Anh nữa đấy.
Nhưng là loại gì không quan trọng. Cái đáng nói nhất là bạn đang sống cùng 1 thiên thần rất xinh đẹp.
Ôi ôi mèo nhà ai mà ưa nhìn thế không biết !!!!!!!!!!!!!!!!

Miu đẹp quá! hình như là nga lai anh lông ngắn,bạn ạ!Nhưng mà lai gì thì nó cũng rất xinh đẹp!!!!!!!!!!!!!!!!!!Chỉ tiếc em nó mắt 2 màu!
:love struck:

ruồi bẹp

Active Member
lông thì có vẻ là Nga, cái mặt thì Anh lông dài :))
chắc em nhà bạn Nga lai Anh hoặc 34

huyenvy

Member
mặt mũi nhìn yêu thế :X.màu lông cũng đẹp nữa
cho hỏi giới tính em nó vơi :X:X:X

Lana89

Thế theo các bác mèo nhà em là mèo gì với ạ ... Em tha em nó về nuôi . Thấy chủ cũ bảo là bố là mèo Thổ còn mẹ là mèo anh Lông dài . Ko biết có đúng ko ? Nhờ các bác thẩm hộ cho :D

Đây là hồi bé :D

Đây là lúc nhớn nhớn

Đây là hồi tết vừa rồi ạ :X