• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cho em hỏi đây có phải xoáy thái

Tình hình là em mới bắt 1 em chó, của a thanglta thấy bào là xoáy thái k biết có phải xoáy thái k hay là phú thái nữa, em thấy nó rất nghịch và khó bảo. Ace nào biết thì chỉ giáo em. Sau đây là hình ảnh em nó.

thanglta

cho lai roi minh cg sang xem nhung ko vua y ,
ăn nói cho cẩn thận nghe ku sang xem lúc nào.
Nhìn thấy lại nhớ, con ở lại buồn không thèm sủa vì vắng bạn đi ra vào mỗi một mình ko cả chạy nhảy.

ăn nói cho cẩn thận nghe ku sang xem lúc nào.
Nhìn thấy lại nhớ, con ở lại buồn không thèm sủa vì vắng bạn đi ra vào mỗi một mình ko cả chạy nhảy.

Hihi cảm ơn anh, em nó về nhà rất nghịch và khỏe mạnh a ah :D Nếu a sợ em đực ở nhà buồn thì để lại cho em đi

anh Thắng ơi, nếu k a cứ nuôi em nó đi rồi sau này 2 em lớn ae mình giao lưu :D cho em xin giống :x

thanglta

anh Thắng ơi, nếu k a cứ nuôi em nó đi rồi sau này 2 em lớn ae mình giao lưu :D cho em xin giống :x
- con bây giờ không cho bán nữa rồi. nhà anh 2 đứa trẻ con bán 1 em đi chúng nó đã khóc rồi nên tạm thời phải giữ lại đã.
- 2 em này cùng bố mẹ nên chắc không giao lưu lấy giống được.
Nhìn nhà bạn có vườn nuôi mới thích, nhà mình thì nhốt suốt ít khi thả lắm hehe

- con bây giờ không cho bán nữa rồi. nhà anh 2 đứa trẻ con bán 1 em đi chúng nó đã khóc rồi nên tạm thời phải giữ lại đã.
- 2 em này cùng bố mẹ nên chắc không giao lưu lấy giống được.
Nhìn nhà bạn có vườn nuôi mới thích, nhà mình thì nhốt suốt ít khi thả lắm hehe

HiHi nhà em là trang trại VAC anh ah, trang trại nhà em 10 mẫu cơ nên em toàn cho em nó chạy quanh bờ. Em nó nghịch lắm a ah, nhưng cũng ngoan lắm nói cái nghe ngay. Chắc ở nhà mọi người cũng huấn luyện đúng k a