• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cho e hỏi chó nhà e có phải cocker k ạ:D

cantona123

Nhà e nuôi 1 e cocker tầm 2 tuổi ạ, nhưng e xem trong ảnh thấy cocker nhà e khác so vs mọi ng trên diễn đàn, e xin hỏi chó nhà e có phải thuần không hay đã lai rồi ạ:D
Tại n hiếu động qá nên e khó chụp ạ :D

Shot at 2012-09-05

Shot at 2012-09-05
Lông không xoăn ạ, và cho ăn mãi dáng vẫn gầy , màu lông ra nắng rất sáng và đẹp, mượt mọi người ạ, nhưng e tắm hoài vẫn hôi ạ :((

Shot at 2012-09-05

Shot at 2012-09-05

Shot at 2012-09-05

Shot at 2012-09-05

thuchinh108

con cún nhà bạn đẹp thế, bạn mua con cún đó bao nhiêu tiền vậy, vì mình đang thích 1 con như thế nhưng chưa biết giá?

gsd4409sg

Member
màu lông,mỏ là của cocker-còn lại là dachshund......lai rồi(mình cũng định có ý tưỡng lai như vậy,nhưng may là gặp sản phẩm của bạn)

thuchinh108

mình mới mua con này 4 triệu, giống luôn hình con cún bạn chụp, nó nặng 14kg. bạn có thấy có hợp lý không? cún nhà b mua bnhieu vậy. hỏi xem có bị hố k?

nikita24480

Member
Mình cũng thấy giống lạp xưởng vì mõm dài, mình dài, bạn chụp ngang người thì nhìn rõ hơn chứ nhìn từ trên cao thế này khó nhìn lắm8->

cantona123

mình mới mua con này 4 triệu, giống luôn hình con cún bạn chụp, nó nặng 14kg. bạn có thấy có hợp lý không? cún nhà b mua bnhieu vậy. hỏi xem có bị hố k?
theo mình thì bạn hớ hoặc cũng có thể mình may, mình mua e này chưa đến
3 triệu đâu bạn. :D

thuchinh108

mình cũng k am hiểu lắm, thích là mua thui. cún của mình là girl, của nhà b là boy hay girl vậy?

Khánh Nhữ

Active Member
À đây ko phải là cooker đâu mà là chó " hợp chủng quốc " nhưng dù sao bạn cũng nuôi nó 2 năm rồi, quan trọng là yêu thương nó..!