• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cho e hỏi các bác trong clb 1 tý ạ :d

ThanhHihi11

E mới mua 1 e bully lai, bố là bully thuần, mẹ là chó ta. E nó đc 43 ngày r ạ. Nhìn cx giống chó bố nhưg kb' về sau lớn sẽ như nào và nếu tập luyện đúng cách thì có đc như bully thuần k ạ :d các bác giúp e với nhé. E Chân Thành Cảm Ơn

Khánh Nhữ

Active Member
Khẳng định chắc chắn ko thể, riêng cái khoản mõm tớ thấy là ko hợp lý đâu, rồi đến chất và màu lông.. 4 cái chân có chân nào " huyền đề " không nữa... nghe chừng nếu đc cho hoặc mua siêu rẻ thì nuôi chơi cũng tạm...!

ThanhHihi11

cả 4 chân đều có huyền đề, lông kiểu nâu cánh gián ý ạ :d đầu to giống bully lắm ạ.

Nếu yêu và đam mê thì không sao, dù nó không được thuần, lớn lên bạn sẽ thấy sẽ không thể giống những con mà ace thành viên đang sở hữu.

Khánh Nhữ

Active Member
Tớ nói thật cậu chưa biết thế nào thì được gọi là " Đầu To " đâu, à mà tứ trụ huyền đề kể ra cũng đáng nuôi đấy chứ, lớn lên khôn cực...!

thanhcao

Nuôi chơi thì miễn mình và chó có tình cảm là được. Nếu đi giao lưu đôi lúc sẽ thấy tự ti là điều không tránh khỏi >:D<