• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cho chó con

duc

mình ở hà nội nếu bạn tin tưởng minh sẽ bắt xe vao xin ban cho mình chăm sóc bé . =((

Nam Kun

Mọi ng cẩn thận nhé
Lừa đảo đó
nó bảo phải cho nó xin tiền
200k 300k để tiền xe để nó ship
nhưng thực ra gửi tiền xong là nó bùng đó
thằng khốn nạn

lumia720xxx

chẳng thấy chủ thớt xuất hiện gì hết chứng tỏ có vấn đề vậy sao ad ko cho xóa topic này đi để rất lâu rùi...

dangthuan1912

đề nghị mod vào cuộc nhé! Những thành phần này cần phải loại bỏ khỏi diễn đàn! Các bác xin chó nên nhớ " ở đời không ai cho không ai cái gì"

phubanme

nói chung tình hình là mình cũng sẵn sàn mua 2 ,3 con gì cũng được nếu pác đồng ý thì alo
mình nha 01204566833

xoaypro

cho mình đang ki 1 em dc ko mình thích nuôi bull lắm mình có đủ điều kiện để nuôi nhé thank

Toàn mấy thằng ngu vào comment vớ vẩn, inbox *** gì, đọc cái nick yahoo của nó là hiểu mẹ vấn đề rồi, bngulam là bạn ngu lắm đấy. Thông minh lắm mấy thằng ngu ạ. Ở đời *** ai cho không ai cái gì đâu. Nhất là 1 con chó giá gần chục triệu =))

Níp

chả hiểu sao bg vẫn còn những thằng ngu tin vào chuyện này nhỉ,đời *** như mơ..đ' chịu đọc cmt gì cả,thấy nó nói cho chó là nhắng hết cả lên

dinooti5885

cho mình hỏi bạn con bé nào hok zạ...mình rất thích bulldog và yêu chúng mình muốn xin bạn 1 pé có dk hok za..mình ở tp.hcm đây là sdt cua minh (0908824344)thái..mong muốn bạn sẽ hồi âm và mình sẽ gửi bạn lại toàn bộ chi phi mà bạn đã nuôi đưỡng trong 2th qua và tiền ship...chân thành cảm ơn bn.^

zonzondl

coi chừng gi nữa,lừa chắc rồi anh em ak,em đang nghi thằng này nó tìm cách sưu tập số đt với địa chỉ mail,yahoo của mọi người để spam quảng cáo như chơi :D