• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cho bi noi man do , ngua

tamgio

Tinh hinh la be Bi nha minh 1 nam tuoi, vua moi de con khoang 3 thang, maynngay hom nay o bung va 2 ben dui noi nhung hot do, giong nhu hat gao vay do, doi khi lai ngua nua, co ban nao biet cach chua tri hay co thuoc gi boi cho be thi tu van giup minh voi, cam on rat nhieu

mình cũng từng gặp như vậy kn của mình là bạn lên ngưng ngay việc tắm cho chó bằng xàbông mỗi ngày tắm cho nó một lần bằng nước không tắm cho mát là chủ yếu sau đó lau qua cho lông tơi ra và để nó lằm vào chỗ sạch và mát 2 hôm là thấy tịt ngay
a tắm song pha cốc nc chè đặc lau vào bụng nó những chỗ nổi mụn đỏ hiệu quả còn nhanh nữa:D

hobaongoc87

cho nha em cung bi mân nôt đo va dung hêt lông nhin thương ơi la thương va dây la anh cua em no:confused:

Pet Mart

Vietpet sponsor
Em cún nhà mình bị mẩn đỏ kiểu dị ứng, rộp hết cả gót khửu chân lên . Các bác có cách nao chia sẻ mình với . Thanks