• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cho bé boo nhà tớ làm quen

hongson

em bé boo cua? bạn dẹp lám mà sao ko nói rì dến tuôi? cua? bé thế.Chúc bé boo cua? bạn khoe? nhá

handy91

bố mình bảo là cái, mẹ mình bảo là đực :D huhu lúc mua mình quên hỏi bé mấy tuổi :D chắc khoảng 2-3 gì đấy, bé ăn được cơm rồi mà

knoor

Member
Bạn cứ chụp ảnh Boo nằm ngửa, rồi up lên mọi người nhìn thì biết là trai hay gái liền :D. Bé Boo ăn ngoan mau lớn nhé!

Bi ngố

Member
Mình cũng nuôi 1 chú chiahuahua gần giống Boo nhà bạn nhưng đuôi và thân của bắp cải nhà mình có chút đốm trắng và nâu, chúc bé Boo hay ăn chóng lớn nhé

tina90

Member
Xinh quá bạn ạ nhìn yêu kinh dị:love struck::love struck::love struck: bé boo này chắc vẫn còn bé lắm nhìn mặt non lắm à:D:D:D

handy91

bé boo nhà mình nghịch lắm, chả chịu nằm yên cho mình chụp ảnh đâu :D

ChungNT

Ý nhìn xinh quá :D .... hôm nào off cho cho bé chuột nhà mình giao lưu với . bé boo nhà bạn năm nay bao nhiêu .....tháng ???

:D HAHA hay nha ... nhìn vậy đoán chắc khoảng 3 - 4 tháng ... Chúc Boo mau ăn chóng lớn .. Wc đúng nơi qui định nha ! :))

Ziny Yzma

Member
Xinh xinh!Tầm gần một tháng hoặc hơn thôi!Trông bé tí hơn nữa mặt non thế kia thì còn bé hơn con MinPin nhà mình.Mà con Min nhà mình còn 3 tháng mà trông còn chững chạc hơn con này nhiều.Xinh lắm, chúc mừng.