• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó xoay thái ở Sài Gòn

ChiDau

Member
Chào các tiền bối:)em có một chú chó xoay thái 3,5 thang , nặng 11kg , nhờ các tiền bội nhận xét giúp

Mong các tiền bối thẳng thắng nhận xét:)

boy_armani8x

Active Member
Một em xoắy thái dòng lông dài, nhìn tổng thể con chó trông khá cân bằng, duy chỉ có cái xoắy mình không ưa lắm vì phần gốc xoắy hơi bị lệch. Giá như mõm màu đen thì trông con chó sẽ ngầu hơn.

hoangtkv

Active Member
Chó nhà bạn đúng chuẩn đấy. Theo mình thì lớn lên chú này sẽ rất đẹp và cơ bắp. Chúc chó nhà bạn hay ăn chóng lớn

son12368

Member
con này đực hay cái vậy ,đẹp đấy chứ ,nhưng chưa trắc là chó thuần ,mình nghĩ vậy!

ChiDau

Member
Một em xoắy thái dòng lông dài, nhìn tổng thể con chó trông khá cân bằng, duy chỉ có cái xoắy mình không ưa lắm vì phần gốc xoắy hơi bị lệch. Giá như mõm màu đen thì trông con chó sẽ ngầu hơn.
Chào bạn, không phải xoáy lệch đâu, mà do chó hiếu động không đứng yên nên mình không chụp thẳng được. cám ơn bạn đã đóng góp:shame on you:

ChiDau

Member
Tuy mới 3,5 tháng nhưng cháu nó rất dũng mãnh không sợ chó nào cả

Hai chống một không thành vấn đề với cháu nó

cám ơn các bạn đã ủng hộ:))

Tuy mới 3,5 tháng nhưng cháu nó rất dũng mãnh không sợ chó nào cả

Hai chống một không thành vấn đề với cháu nó

cám ơn các bạn đã ủng hộ:))

hoangtkv

Active Member
Em nó hơi còi. Bạn chịu khó tẩm bổ cho em nó nhé, cho nó ăn dầu gan cá đi!

Bensz

nhìn hơi còi nhở mong bác chắm sóc bé kĩ hơn...giống chó nay trông nhà thì khỏi bàn khôn lém

thanhloc

Member
con này đực hay cái vậy ,đẹp đấy chứ ,nhưng chưa trắc là chó thuần ,mình nghĩ vậy!
Xin lỗi bạn cơ sở nào mà bạn nhìn chú chó này không thuần chuẩn. mong bác chỉ bảo để anh em học hỏi chọn được con chó thuần chuấn

Bác ở đâu thế?Em cũng ở Sài Gòn đây.Em cũng có nuôi vài em xoáy thái.Bác có thể cho em địa chỉ để bữa nào qua giao lưu ko?

lehuyhcm

Member
Bác ở đâu thế?Em cũng ở Sài Gòn đây.Em cũng có nuôi vài em xoáy thái.Bác có thể cho em địa chỉ để bữa nào qua giao lưu ko?
Anh có chó xoáy thái đực không? sắp tới em cần phối giống cho xoáy nhà em, mong được giao lưu... (nếu có xoáy Thái màu xám thì càng tốt).

chimsun

Member
con xoáy này 3,5 tuổi là 11 kg cũng hổ báo rồi, k còi đâu.
Dáng dấp sau này lớn mới thấy đc rõ đẹp hay k đẹp, giờ k nói trước đc.
Còn đây là chó xoáy Thái 100%, ông nào kêu k thuần chủng thì chứng minh hộ 1 cái:D

thanhloc

Member
Ban cho số phone đê anh em tiện giao lưu nhé,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,:-ss