• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

chó cái không salo

hoandung

các anh chị có kinh nghiệm về nuôi và sinh sản chó ơi cho em hỏi chuyện này với. em có mua 1 em xoáy thái cái đến nay đc 17-18 tháng tuổi rồi, khi nó được khoảng 12 tháng tuổi nó đã salo 1 lần đầu nhưng theo kinh nghiệm em biết thì nên bỏ lần salo đâu tiên nên đến tận bây giờ mà nó vẫn chưa salo lại lần nữa là sao vậy ạ. anh chị nào có kinh nghiệm có thể tư vấn giúp em với. Em cảm ơn. ak mà em xoáy thái của em mua tại trại chó của anh bình xoáy thái và có giấy tờ của trại đàng hoàng ạ.

XoayThaiThienAn

chó của bạn bao nhiêu kg rồi.Có thể nó bị kinh trắng nên bạn không để ý hoặc do chế độ dinh dưỡng không phù hợp.bạn có thể tiêm thuốc kích thích rụng trứng.3 đến 5 ngày sau tiêm là salo.