• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chloe in HPcity!

rottweilord

Member
Chào chú Tùng, bé Sóc ngoan chứ?
Đây là chú út nhà anh muốn đăng hộ anh mấy tấm hình con Lơ còi nhà anh để ra mắt anh em Vietpet ấy mà. Anh cũng định đăng nhưng sợ cháu nó con nhà thường dân lại dặt dẹo khiến các anh em chê cười. Chú út nhà anh động viên mãi với lại anh thấy nick rottweilord, lại đăng ký tham gia NRC mà chả thấy Rott đâu thì anh em lại chê cười hơn. Đây là công phu đầu tay, chưa có nhiều kinh nghiệm nên anh em cứ cho ý kiến nhé.
Cháu tên CHLOE (thường gọi là Lơ còi),
thông tin của cháu đây :
http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=10417&page=20

Cháu được chú út cho ra Cẩm Phả chơi ít bữa với mẹ KUL rồi 21 tháng 9 này lại về, ảnh này chụp hôm cháu tròn 10 tháng, nặng 38 kg.
- Nhân đây tôi cũng xin cảm ơn bác phamcu rất nhiều vì đã có công cùng chú út giúp cho cháu nó có mặt trên đời!>:D<
@ chú _DucPham_: mời chú vào đánh giá và quyết định có chọn con dâu tương lai là cháu không nhé!

Hàng đẹp giấu hàng ..............................Phạt!!!!!!Sợ thì sang tên cho E A Tuyên ơi???!!!

_DucPham_

Vietpet sponsor
Anh cứ yên tâm đi thằng NEO nhà em nó dễ tính lắm, cô nào cứ mang tên ROT là nó " SAY YES" hết anh ak :D

rottweilord

Member
Hàng đẹp giấu hàng ..............................Phạt!!!!!!Sợ thì sang tên cho E A Tuyên ơi???!!!
Cảm ơn chú Vũ đã quá khen, cháu nó con nhà bình dân thôi, chả dám giấu gì đâu nhưng nhìn Rott của các chú mà anh ngất ngưởng rồi. Còn chuyện phạt thì phải phạt chú trước, toàn hàng đỉnh trong tay mà cứ như chả có gì ấy.
P/S: ấy chết, sang tên cho chú thì anh em NRC gạch tên à, phải lấy nick lại là rốt ôi lọt (mất) à? Ước gì anh có hai mấy củ ngay giờ nhở?

Anh cứ yên tâm đi thằng NEO nhà em nó dễ tính lắm, cô nào cứ mang tên ROT là nó " SAY YES" hết anh ak :D
Cảm ơn chú trước, "Ngày đó rồi sẽ đến" - chú Đức nhỉ?

KimCuong

Active Member
...cháu nó con nhà bình dân thôi, chả dám giấu gì đâu nhưng nhìn Rott của các chú mà anh ngất ngưởng rồi...

P/S: ấy chết, sang tên cho chú thì anh em NRC gạch tên à, phải lấy nick lại là rốt ôi lọt (mất) à? Ước gì anh có hai mấy củ ngay giờ nhở?
Bình dân học vụ thì có kiểu bình dân học vụ chứ anh. Các cụ ta vẫn thường nói ''Tốt gỗ hơn tốt nước sơn" mà anh. Hehehe...

Sang tên thì lại có tên khác, tên chính đăng ký với NRC thì không thể gạch được rồi. Yên tâm đi anh, KC ủng hộ anh việc này. Ka ka =))

rottweilord

Member
Bình dân học vụ thì có kiểu bình dân học vụ chứ anh. Các cụ ta vẫn thường nói ''Tốt gỗ hơn tốt nước sơn" mà anh. Hehehe...

Sang tên thì lại có tên khác, tên chính đăng ký với NRC thì không thể gạch được rồi. Yên tâm đi anh, KC ủng hộ anh việc này. Ka ka =))
Cám ơn chú đã động viên, nhưng tốt cả gỗ lẫn sơn vẫn hay hơn chứ nhỉ? Anh đang chuốt gỗ đây, từ từ thế nào cũng đến lúc gỗ khít mộng sơn nổi màu.
Còn NRC, anh mong lắm đấy nhé! >:D<

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Đây rồi! AE nhà bác Rottweilord này làm khó tôi quá! Bác nói thế ae hiểu nhầm thì chết...hihi
Dù sao cháu nó lớn khôn được như ngày nay cũng là một kỳ tích không hề đơn giản ..
Hôm trước, khi cháu nó từ HP ra QN tôi đã được gặp rồi, được lắm.. Chúc mừng ae nhà bác nhé!
Hi vọng đợt này sẽ có thêm niềm vui để an ủi và động viên.
Thân chào
Phạm Cư

rottweilord

Member
Đây rồi! AE nhà bác Rottweilord này làm khó tôi quá! Bác nói thế ae hiểu nhầm thì chết...hihi
Dù sao cháu nó lớn khôn được như ngày nay cũng là một kỳ tích không hề đơn giản ..
Hôm trước, khi cháu nó từ HP ra QN tôi đã được gặp rồi, được lắm.. Chúc mừng ae nhà bác nhé!
Hi vọng đợt này sẽ có thêm niềm vui để an ủi và động viên.
Thân chào
Phạm Cư
Cảm ơn bác đã động viên. Niềm vui sắp tới lại phải nhờ bác lưu ý đấy nhé!>:D<

Chào chú Tùng, bé Sóc ngoan chứ?
Em cảm ơn anh, cháu Sóc đc cái nết ngoan anh ah. Mong đc gặp anh ở các lần Off sau ah!
Ừ, chắc chắn sẽ gặp chứ. Tạm gác đam mê chăm bé Sóc cho tốt chú Tùng nhé. Chúc bé Sóc và chú thím luôn mạnh khỏe, hạnh phúc.:x

rottweilord

Member
25/9 này cho Lơ còi về HD giao lưu đi Bác Tuyên ơi!!!!!!!!!!!!
Không biết chú út có chịu trả Lơ còi về nữa không đây?
Anh em Hải Dương off buổi sáng thì thực sự trong thời gian này mình chịu thật. Đành phải hẹn khi khác vậy đ/c Vũ nhỉ?
P/S: Biết nhiệt của anh chị em Thành Đông rồi, về HD rồi không biết có về lại HP được không (như mấy chú HP đi off HD hôm 28/8 ấy, lên gặp chú Vũ với cả chú Phi Anh quây thì có mà hết đường về):D:D:D

Anh em Hải Dương off buổi sáng thì thực sự trong thời gian này mình chịu thật. Đành phải hẹn khi khác vậy đ/c Vũ nhỉ?
P/S: Biết nhiệt của anh chị em Thành Đông rồi, về HD rồi không biết có về lại HP được không (như mấy chú HP đi off HD hôm 28/8 ấy, lên gặp chú Vũ với cả chú Phi Anh quây thì có mà hết đường về):D:D:D
Bác này lại nói ngược rồi...AE HP hôm đó quý E & Phi Anh ở lại Quây bọn em thì có hihihi:)):)):))

Phi Anh

Member
Bọn em quây a e HP, nhưng bị a e HP quây lại. 2 bên quây nhau =))=))=)):)):)):)):D:D:D. Quấn quýt đến 10h đêm anh em HP mới từ HD về được...=))=))=)).
Đội HD hôm ấy có 1 cu em "gục bên súng mũ bỏ quên đời" ngay tại phòng hát =))=))=))

rottweilord

Member
Bác này lại nói ngược rồi...AE HP hôm đó quý E & Phi Anh ở lại Quây bọn em thì có hihihi:)):)):))
Bọn em quây a e HP, nhưng bị a e HP quây lại. 2 bên quây nhau =))=))=)):)):D:D:D. Quấn quýt đến 10h đêm anh em HP mới từ HD về được...=))=))=).
Đội HD hôm ấy có 1 cu em "gục bên súng mũ bỏ quên đời" ngay tại phòng hát =))=))=))
Đấy thấy không, vừa nói đến giao lưu là đã thấy ngay chú Vũ và chú Phi Anh xung phong ngay (nhẽ phiên chế các chú vào sư đoàn 308 - sư đoàn quân tiên phong hay 307 - chủ lực?).
HD quây HP hay HP quây HD đã đi dễ khó về, lại còn hai bên quây nhau thì có mà...ôi ôi, miễn tưởng tượng.8->[-O< . Anh mà dính quả ấy thì ôi hô ai tai, nhà không có thịt ăn nhưng chắc chắn có thịt treo,:-ss
P/S: Vì bận nên khó có thể off cùng anh em Thành Đông, xin được khất lỗi nhé. Hy vọng một ngày gần đây được "quây quần quấn quýt giao lưu phối kết hợp cùng anh em HP và HD. Chúc các anh em HD off luôn vui nhé.>:D<

_DucPham_

Vietpet sponsor
Đội HD hôm ấy có 1 cu em "gục bên súng mũ bỏ quên đời" ngay tại phòng hát =))=))=))[/QUOTE]

Em nhớ là 2 người "guc bên súng mũ bỏ quyên đời" mà anh, tang chứng vật chứng em vẫn giữ đây có cần Post không anh nhẩy :D:D:D:D

Phi Anh

Member
Em nhớ là 2 người "guc bên súng mũ bỏ quyên đời" mà anh, tang chứng vật chứng em vẫn giữ đây có cần Post không anh nhẩy :D:D:D:D[/QUOTE]

Ừ, chú nói anh mới nhớ ra 1 chú nữa =))=))=)):)):)):)):D:D:D

rottweilord

Member
Cập nhật Rott gái nhà nghèo CHLOE aka LƠ nào. Cháu đang bắt đầu bị ZÀI TIM lần thứ 2 đơi.

P/S: Ông chủ Rottweilord quyết tâm để cháu chaleur lần 3 mới cho đi lấy chồng nhá.

KimCuong

Active Member
Tội cho cháu nó quá ông chủ ơi, cứ thế này thì thế nào cũng có ngày ông chủ bị ăn khợp. =)) =)) =))