• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chiquita of vnrottweiler nhập khẩu Hà Nội

truongan898

Member
Lời đầu tiên em xin chân thành cảm ơn bác Sonnguyen đã tin tưởng và giao lại Chiquita cho em, đây không chỉ là niềm vui mà còn là thử thách lớn đối với Truongan898, hy vọng với những may mắn và duyên với rott, trong tương lai gần Chiquita sẽ không phụ lòng gia chủ. Cảm ơn bác HuyAB đã vất vả với em nó những ngày vừa qua
Đây là mấy tấm ảnh chụp vội khi em nó vừa về đến nhà mới:

Gần hơn chút:

Xa thêm chút nữa:

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Chú quay cái mẹt của nó qua đây cho mọi người ngắm nào?? Thêm tý phả hệ nữa nhé!!

truongan898

Member
Chú quay cái mẹt của nó qua đây cho mọi người ngắm nào?? Thêm tý phả hệ nữa nhé!!
Có 1 mình em nên chụp mãi mới đc mấy tấm này đấy bác, hôm nào mượn đc máy ảnh hịn sẽ ra mắt lại anh em sau, hihi
Họ hàng, hang hốc nhà nó đây bác ơi:
VN Rottweiler Kennel

aladin255

Member
Chụp ảnh thế thì dìm hàng em nó quá. Bác làm bộ ảnh các tư thế cho anh em mãn nhãn đi.