• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chim Chào Mào Trắng

chaomaonui

Bao nhiêu tiền 1 con chào mào trắng thế anh, xin cho em biết thêm chi tiết nhé rất mong đợi thank..................:drooling:.............!
chào mào trắng không phải có tiền là mua được đâu bạn ah.nên giá cũng không có giá chính xác.

CENTIMET

Member
đẹp quá...hichic

ở Hm em mà có con chim trắng giọng rặc nữa là cả một gia tài á...hihi

chúc mừng a có chim đẹp

thân
centimet

KimCuong

Active Member
Haha, chuyện lạ!

Trời sắp có giông bão đây, ông Cèn Tì Mẹt này biệt tăm rất lâu giờ tu luyện được món gì rồi lại hạ sơn thế hả? Chắc cái món chào mào phải không? Hehe

Chào mào Hóc Môn thế nào nhỉ? Có chia sẻ được không ông Cen ơi? Hihihihiii

cuocsongviet

e chào các bác. Thú chơi chim ngày càng được nhiều bác ưa chuộng và đam mê nên rất kỳ công tìm kiếm những loại chim, chú chim mới, chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc,...Khi có cái mới bác nào cũng muốn giới thiệu cho người khác. Nhằm đáp ứng nhu cầu ấy e xin trân trọng kính mời các bác ghé thăm trang web http://cuocsongviet.com.vn. Trang web có nhiều bài viết về chim và cũng là chủ đề được nhiều độc giả quan tâm nhất. Chính vì thế, nếu bác nào có nhu cầu giới thiệu hay quảng cáo về các chú chim của mình thì liên lạc với tụi e (sẽ có khuyến mãi hấp dẫn cho các bác). Thời gian tới trang web tiếp tục mở rộng sang lĩnh vực mua-bán để phục vụ các bác hiệu quả hơn. Cám ơn các bác đã lưu tâm và chúc các bác sức khỏe và nhiều niềm vui!

KimCuong

Active Member
e chào các bác. Thú chơi chim ngày càng được nhiều bác ưa chuộng và đam mê nên rất kỳ công tìm kiếm những loại chim, chú chim mới, chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc,...Khi có cái mới bác nào cũng muốn giới thiệu cho người khác. Nhằm đáp ứng nhu cầu ấy e xin trân trọng kính mời các bác ghé thăm trang web http://cuocsongviet.com.vn. Trang web có nhiều bài viết về chim và cũng là chủ đề được nhiều độc giả quan tâm nhất. Chính vì thế, nếu bác nào có nhu cầu giới thiệu hay quảng cáo về các chú chim của mình thì liên lạc với tụi e (sẽ có khuyến mãi hấp dẫn cho các bác). Thời gian tới trang web tiếp tục mở rộng sang lĩnh vực mua-bán để phục vụ các bác hiệu quả hơn. Cám ơn các bác đã lưu tâm và chúc các bác sức khỏe và nhiều niềm vui!

Chào bác cuocsongviet, tôi rất vui khi đọc được bài quảng cáo này của bác tại trang web của những người yêu thú cưng này. Và càng vui hơn nữa khi tôi truy cập vào trang web của bác thì hoá ra tất cả các thông tin trên trang web của bác đều cóp nhặt từ các trang web danh tiếng khác. :shame on you:

Mà các trang Web này thì tất cả anh chị em chúng tôi không lạ lẫm gì nữa, thế nên theo suy nghĩ thiển cận của tôi, bác không phải mất công copy lại những thông tin về chim chóc nữa đâu cho mệt. ABV, sinhvatcanhVietpet là những trang web lớn của Việt Nam có lượng thông tin của thú cưng (trong đó có các loài chim) thì chắc bác cũng quá hiểu phải không? Những tưởng được bác giới thiệu những thông tin mới mẻ nhưng khi đăng nhập vào thì thấy buồn cười (sorry bác tôi nói hơi thẳng), bác đã làm mất thời gian của tôi vì các thông tin này nó đã quá cũ đối với anh chị em chúng tôi.

Dẫu biết, muốn phát triển thì cần luôn luôn đổi mới, luôn luôn mở rộng nhưng quan trọng nhất cần phải đi trên chính đôi chân của mình, chính từ thực lực của mình thì mới phát triển được, chứ đừng dựa dẫm thì khó tiến lên được lắm bác ơi. :whew:

Với 2 dòng tôi in đậm trong trích dẫn của bác thì phải chăng mục đích cuối cùng trên trang web của bác là quảng cáo, là mua bán và cuối cùng là tiền nong? Nếu đúng suy nghĩ này thì e rằng bác nên suy nghĩ lại, nếu đam mê xuất phát từ vấn đề tài chính thì khó lắm bác à. :eek:h go on:

Đôi chút bộc bạch cùng bác cuocsongviet! Thân./.

luuquangduc

vừa nhận đc điện của thằng em trên lạng sơn bắt đc 1 con chào mào thân màu trắng như vôi,đầu và mào màu đen.Các bác nói hộ e xem nó là cái giống gì.Mai nó gửi ảnh e sẽ pót lên

mrkid

Member
con này nhìn mắt , chân , mi, mỏ là ra ngay ý mà ...
hị hị ^^~!
lạ gì:D