• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chihuahua nhà mình sắp sinh baby rồi nè

mypet

Member
bà bầu xinh đẹp ra mắt các ace nè

khoảng 1 tuần nữa bé sinh rồi . vừa rồi bé đi siêu âm được 4 baby . hiii

mypet

Member
mình không biết chỉnh sửa hình ace nào biết giúp mình với nha . mình cám ơn nhé. :x

Tiến-Q4

Member
- Để Tôi chỉnh sửa giúp Chị nhé, chúc bà bầu sinh nhiều em bé xinh xắn :)

yeucho90

Member
Chó mẹ dễ thương quá.Chị có để nuôi hết ko chi.Nếu ko nuôi hết để cho em 1 nhóc nhé.Em cám ơn chị.

mypet

Member
chó nhà bạn đẹp quá, bạn ở HN hay trong SG? nếu rảnh hôm nào mình giao lưu. Thân chào
mình ở tphcm có dịp mình giao lưu với nhau nhé . mình còn nuôi phóc sóc và pug đen nữa . mấy bé đang lên giống hết nè. :)

mypet

Member
Chó mẹ dễ thương quá.Chị có để nuôi hết ko chi.Nếu ko nuôi hết để cho em 1 nhóc nhé.Em cám ơn chị.
để xem tình hình mẹ con thế nào nè.vì nhà còn mấy bé cũng đang lên giống . mình chỉ giữ lại 1 bé và nhượng lại cho các ace nào yêu chó nè.

mypet

Member
bay lên nào ......................................................................................................

mypet

Member
cám ơn bạn B.ean.un nhiều nha . .................. ..........................:)

Binh1004

Chào Chị ! Chị có thể cho Em chút kinh nghiệm nuôi cún mới sinh được không chị, E cũng có một Em Porm màu tắng, cũng sinh lứa dấu tiên có một bé mà nuôi không được, bé cún con được 7 ngày ra đi rồi hix hix hix . buồn quá. E cũng ở Sài gòn nè chị.
Chị cho E số điện thoại để Em liên lạc nhé
Số dt của E : 016 56789 226

mypet

Member
Chào Chị ! Chị có thể cho Em chút kinh nghiệm nuôi cún mới sinh được không chị, E cũng có một Em Porm màu tắng, cũng sinh lứa dấu tiên có một bé mà nuôi không được, bé cún con được 7 ngày ra đi rồi hix hix hix . buồn quá. E cũng ở Sài gòn nè chị.
Chị cho E số điện thoại để Em liên lạc nhé
Số dt của E : 016 56789 226
chào em bình 1004 . chị cũng.mới nuôi chó mấy năm gần đây . cũng học hỏi kinh nghiệm của mấy ace đi trước nhiều kinh nghiệm thôi . theo chị biết chủ yếu là em chăm sóc chó mẹ lúc mang bầu đầy đủ dinh dưỡng . bổ sung thêm caxi mỗi ngày . thì chó con đẻ ra mới khỏe mạnh . đặc biệt phải bú sữa mẹ . chúc em sớm có nhiều baby khỏe mạnh nha :)

mypet

Member
chúc các ace cùng mấy bé cưng của mình có 1 đêm giáng sinh an lành và ấm áp nha .

mypet

Member
Oh!thì ra là Chị ủng hộ, cám ơn nhé, nếu có dịp mời Chị ghé nhà tham quan :)
chihuahua nhà anh đẹp quá. có dịp em sẽ ghé thăm mấy bé nè . thích bé đực nhà anh lắm . hiii

mypet

Member
theo dự kiến bé sẽ đẻ vào dịp noel mà hôm nay bé vẫn chưa đẻ nữa . :(