• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

ChiHuaHua Hải Phòng !

mình có nuôi 1 thằng đc hơn 11 tháng , các bác nhận xét em nó :D

thằng bé này láu cá lắm hihihi

rất mong đc giao lưu với mọi người VPHP , Thân ! :-bd

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Nhìn số phone của bạn quen quen, hình như trước bạn alo cho mình rồi thì phải, chịahuahua hiện tại ở HP mình chưa nhiều lắm, ra tết VP HP OFF bạn cầm nó ra giao lưu với mọi nguời cho vui bạn nhé.
Thân./.

bebe6383

Member
Chào bạn mình cũng thích nuôi mấy em chiuaua này lắm nhưng chưa có điều kiện .Lần off tới bạn cho em nó ra giao lưu nhé .Mà em nó được bao lớn rồi hả bạn ? Thân !

đúng là trưởng ban liên lạc VP HP có khác , nhớ thật đấy ! Trước mình alo hỏi bạn quen ai dậy ROT ko mà . Tuần vừa rồi định mang em nó ra off tất niên mà bận quá ko ra đc , hy vọng lần sau với sự góp mặt của em nó VP HP sẽ có thêm những điều vui và lý thú hơn . Thân !

chào bạn , mình cũng ko rõ kg của em đó là bao nhiêu nữa ! Để hôm nào off mình mang ra đó cùng gặp gỡ mọi người nhé

đúng là trưởng ban liên lạc VPHP có khác , nhớ tốt thiệt . Trước mình có gọi bạn hỏi tìm người dậy ROT mà hihihi . Lần off vừa rồi định cho em nó ra mà lạnh quá sợ em ko chịu nổi mình có ra đó giao lưu gặp mọi người rất vui . Hy vọng lần off tới mình sẽ cùng cún Bi ra gặp gỡ mọi người cho thêm phần sôi động ! Thân chào !

đúng là trưởng ban liên lạc VPHP có khác , nhớ tốt thiệt đấy ! Trước mình có alo nhờ hỏi bạn tìm người dậy ROT . Lần off vừa rồi mình có ra mà ko mang theo em nó vì lạnh quá , hy vọng lần off tới mình cùng em nó sẽ có mặt để thêm phần sôi động cho hội VPHP ! :-bd

Nhìn số phone của bạn quen quen, hình như trước bạn alo cho mình rồi thì phải, chịahuahua hiện tại ở HP mình chưa nhiều lắm, ra tết VP HP OFF bạn cầm nó ra giao lưu với mọi nguời cho vui bạn nhé.
Thân./.
cảm ơn bác trưởng ban liên lạc VPHP ! Truớc mình có alo bác nhờ tìm người dậy ROT :D . Hy vọng lần off tới mình sẽ cùng em BI có mặt cùng chung vui với anh em VPHP

Thân./.
cảm ơn bác trưởng ban liên lạc VPHP ! Truớc mình có alo bác nhờ tìm người dậy ROT :D . Hy vọng lần off tới mình sẽ cùng em BI có mặt cùng chung vui với anh em VPHP

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Không có gì đâu bạn ơi, ra Tết ACE HP OFF bạn nhớ ra giao lưu là vui rồi, mình sẽ giới thiệu cho bạn gặp mặt anh Tuấn CHAIEN (nick NguoiRung) anh ấy cũng chung sở thích với bạn hiện giờ cũng đang nuôi mấy em Chiahuahua cũng rất đẹp :-bd

doanminhduc_qn

Nhà mình ở P. Giếng Đáy Hạ Long, mình có chú Chihuahua được cho, tuổi cũng gần 6 tháng rồi, giờ đang có hiện tượng dậy thì! mình đang cần tìm bạn gái cho Cún nhà mình, vì mình hay đi làm xa, 1 tuần, nửa tháng mới về 1 lần! nên phải tìm bạn gái cho nó trước! quý nó lắm!
Ai ở Hạ Long mà có cô bé nào tầm tuổi đấy thì liên lạc với mình nhé! nó tên Tin Tin
Yahoo : doanminhduc_qn
ĐT : 0988.265.999:wel:
Sozy xì pam! ^^

saumapdz

Nhìn em chihuahua nhà bạn thích quá!! Nhà mình có em fox,Mình muốn thêm em chihuahua Bạn bít ở Hải Phòng nơi nào bán không.

HungNguyet

Member
Chó có cho Nhảy không hả ban ơi !!! nếu có thì gọi vào số này cho tôi nhé bạn ơi !!! 0904368294