• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

chihuahua . gia đình nhõ của tôi

chào chú Quân hihi bên kia mới gặp qua đây gặp tiếp ha chú:) nhờ chú mà con hiểu thêm về cách chăm sóc tụi nhỏ nhà con, con cảm ơn chú nhiều lắm, khi nào rãnh con sẽ qua thăm chú và đàn cún nhà chú nha

lâu quá mình mới vô diễn đàng nè. mấy bé nhà bạn khoẻ chứ . mình up hình mấy bé nhà mình . bạn ghé qua topic mình cho ý kiến nha. nhà mình nuôi 13 em lận.chihuahua phóc sóc và mấy bé pug đen .

chào chị, em mới vừa xem 2 bé nhà chị bên topic kia, đáng iu lắm chị ơi, ngưỡng mộ thiệt nhà chi tận 13 đứa lận hả? nhà em vừa chẳn chục đứa thôi hiihi hy vọng có cơ hội qua thăm đàn cún nhà chị >:D<

quanthucha

Member
lâu quá mình mới vô diễn đàng nè. mấy bé nhà bạn khoẻ chứ . mình up hình mấy bé nhà mình . bạn ghé qua topic mình cho ý kiến nha. nhà mình nuôi 13 em lận.chihuahua phóc sóc và mấy bé pug đen .
thân chào , đã lâu không gập . chúc bạn và mấy nhóc manh khõe

quanthucha

Member
Dạ con cảm ơn chú nhiều, bé lucci nhà con cũng chích ngừa và sổ giun đều đặn, bản thân gia đình con ai cũng sổ giun, con đi xét nghiệm để mẹ yên tâm, con ko bị bệnh gì từ bé lay sang cả.. Cuối tuần khi nào con xuống con gọi chú nhe, chúc gia đình chu và gia đình chihuahua nhỏ tràn đầy sức khỏe
cám ơn lời chúc cũa cháu . khi nào qua nhà thì phone chú thân chào

quanthucha

Member
chào chú Quân hihi bên kia mới gặp qua đây gặp tiếp ha chú:) nhờ chú mà con hiểu thêm về cách chăm sóc tụi nhỏ nhà con, con cảm ơn chú nhiều lắm, khi nào rãnh con sẽ qua thăm chú và đàn cún nhà chú nha
khi nào qua nhà thì phone trước nhé . vui lòng gâp cháu . thân chào

mypet

Member
thân chào , đã lâu không gập . chúc bạn và mấy nhóc manh khõe
mình mới đem về 1 bé chihuahua lông dài mini . bữa nào mời bạn ghé qua topic mình giao lưu nhé.bé chưa thích nghi với hoàn cảnh mình sẽ up hình sau nha

chào chú !
ngày nào cũng gặp chú riết coi chú như chú ruột của con luôn hehehe
hiện nhà con dc 8 chihuahua, số 8 là số may mắn của ng` hoa, hy vọng sẽ dc như thế 8->

quanthucha

Member
chào chú !
ngày nào cũng gặp chú riết coi chú như chú ruột của con luôn hehehe
hiện nhà con dc 8 chihuahua, số 8 là số may mắn của ng` hoa, hy vọng sẽ dc như thế 8->
chúc con vui với con số 8 may mắn nhé và cám ơn coi chú như ruột . ráng chăm các em nó cho tốt . thân chào

quanthucha

Member
Jacky cũa tôi

Hôm nay như thường lệ , Jacky ăn uống rất ngon , vậy mà 20 phút sau con ra đi không chào từ biệt , vậy mà ba còn tương con đang ngũ . 8 tháng ngũ và sống với ba dù rằng 151 LTK chê rồi .
Thôi vĩnh biệt con và chúc con thượng lộ bình an và kiếp sau sống an lành con nhé .

chia buồn cùng chú............................................ jacky sẽ sống mãi trong ký ức của chú, đừng buồn chú nhé

mytime91

Member
theo dõi gia đình nhỏ của chú từng ngày một.
sao dạo này chú k up hình các be lên nữa ạhh:(

quanthucha

Member
con cũa tyna nhà mình mới sinh hình em nó . cám ơn các bạn đã xem

thân chào các bạn

chien@

mình có con màu trắng bạn có muống dỏi để ae mình cùng nhân giống kg minh tên chiến DT 0988251826

quanthucha

Member
mình có con màu trắng bạn có muống dỏi để ae mình cùng nhân giống kg minh tên chiến DT 0988251826
cám ơn bạn đã có nhã ý , nhưng mình không trao đỗi được vì tụi nó là con cưng cũa mình bạn ạ , thân chào bạn

quanthucha

Member
joly giống cái sinh ngày 13/11/10 , cân 1,6kg

cám ơn các bạn xem
sau thời gian chờ đợi .JOLY cũng sinh lứa đầu ngày 17/8/12 và sinh sớm 1 tuần . 3em nhưng chĩ còn 1 . hôm nay up hình em nó tròn 1 tháng

cám ơn các bạn xem

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
sau thời gian chờ đợi .JOLY cũng sinh lứa đầu ngày 17/8/12 và sinh sớm 1 tuần . 3em nhưng chĩ còn 1 . hôm nay up hình em nó tròn 1 tháng

cám ơn các bạn xem
<:p <:p <:p Chúc mừng anh.
Joly sinh sớm 1 tuần mà anh vẫn có thể nuôi được đến nay thật là khâm phục anh.
Bé này có lẽ rất khó nuôi có phải không anh Quân ơi.....phải cố gắng hết mình thôi.
Chúc anh và các bé đều mạnh khỏe.....Thân chào.