• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

chihuahua cực kì đẹp trai nè, các bạn vào xem nha

mypet

Member
mình tìm đuợc chồng cho tina nhà mình rồi nè, đẹp trai heo lùn, y như công tử bột.
hình bé đây

còn đây là tina vợ tương lai của bé nè, sắp lên giống rồi

trước đây mình tính chọn bé này làm chồng cho tina nè, giống cực tốt luôn sung lắm, n dhưng mình muốn có bé màu trắng nên đành ghép bé với bé khác. hình bé đây, đẹp trai không kém đâu nha

các bạn xem xong cho mình ý kiến nha , mình chụp bằng đtdd nên không được đẹp lắm.:)

bạn ơi có cho phối giống với bé màu trắng không? giá như thế nào vì mình cũng muốn có chó con màu trắng! hy vọng giá hữu nghị hihi~!~

mypet

Member
bạn ơi có cho phối giống với bé màu trắng không? giá như thế nào vì mình cũng muốn có chó con màu trắng! hy vọng giá hữu nghị hihi~!~
mình không cho phối giống bạn ơi, chó nhà nuôi , hiii bạn thông cảm nha

susugo

Member
ái chà! con trắng đẹp trai dữ dằn luôn nha.
bạn bắt bé lâu chưa, mập mạp đẹp quá.
mình thích mấy bé mập mập hihi. mà sao bé su nhà mình ốm nhách chả chịu ăn gì cả!

TRỜI.. mấy tấm của mấy em màu vàng.. sao tự nhiên có ai nude làm background dzay.. định khoe chủ hay khoe chó vậy.. bó tay.. hihi

yeucho89

Member
TRỜI.. mấy tấm của mấy em màu vàng.. sao tự nhiên có ai nude làm background dzay.. định khoe chủ hay khoe chó vậy.. bó tay.. hihi
Bác này soi kĩ quá,không nói thì chắc mình cũng chẳng"để ý",chỉ mải nhìn chó thôi.Nhóc màu trắng đầu tiên hệt BI nhà mình.:love struck:

mypet

Member
không phải đâu, tại bé màu vàng không thích chụp hình canh mãi mới chụp được mà nó thích ngồi gần em của mình nên đành chụp luôn , chứ mình khoe chó không khoe người , mấy bạn đừng hiểu lầm nha.

cám ơn mấy bạn đã quan tâm chủ đề của mình

nhà bạn có nhiều chihuahua vậy,bán nuôi sao nổi.mai mốt mình xin qua phối giống được không bạn?

mypet

Member
nhà mình nuôi 7 bé lận , mình nuôi cho vui chứ không biết phối giống . mà mấy bé nhà mình còn nhỏ lắm.

chó màu trắng nhìn cũng được,con màu đen thì trông đẹp hơn:đầu gồ có gãy ngay mũi,mắt hơi to...

mypet

Member
tina nhà mình mất rồi, mình muốn tìm 1 bé giống tina bạn nào có pm mình nha , mình cám ơn.

doanminhduc_qn

Nhà mình ở P. Giếng Đáy Hạ Long, mình có chú Chihuahua được cho, tuổi cũng gần 6 tháng rồi, giờ đang có hiện tượng dậy thì! mình đang cần tìm bạn gái cho Cún nhà mình, vì mình hay đi làm xa, 1 tuần, nửa tháng mới về 1 lần! nên phải tìm bạn gái cho nó trước! quý nó lắm!
Ai ở Hạ Long mà có cô bé nào tầm tuổi đấy thì liên lạc với mình nhé! nó tên Tin Tin
Yahoo : doanminhduc_qn
ĐT : 0988.265.999:wel:
Sozy xì pam! ^^

Ziny Yzma

Member
Bé màu trắng đúng là cực kì đẹp zai.Bé Tina xấu thế mà cưới được anh chồng đẹp trai.Quả là tốt số.