• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chihuahua của nhà mình ^^

minkiu89

Member
Do mới nuôi chó lần đầu mạn phép post ảnh lên cho mọi người thảo luận + chỉ mình cách chăm sóc cho e ý :x Lúc mua thấy bảo E ý mới được 2 tháng và bảo còn phải tiêm đợt nữa ( ai tiêm cho cún rồi cho mình biết giá vs nhé ) :)
Ảnh e nó đây :

shin1293

nhìn giống e cún nhà e thế. c mua ở đâu thế?
.............................................................................................

minkiu89

Member
đẹp đúng hok em? Mua ở 1 nhà ở nguyễn ngọc vũ. mà chó nhà c chết rồi :((

shin1293

ơ e cũng mua ở đấy. khéo cùng 1 hàng. hôm nọ con nhà e cũng suýt chết. e gọi hỏi ngta cách thế là nó lại bt rồi c ạ

minkiu89

Member
ờ thế may nhờ.... Chó nhà c hôm đầu về ngoan, hôm sau sáng hok chịu ăn. C bê đến nhà đó thì sùi bọt mép, co giật, hàm cứng. Trưa c alo lại, ng ta bảo chó bị cảm hok sao đâu. Tối c qua thăm ng ta nói chó chết rồi :(
Lúc đầu chủ hàng đồng ý đổi c con # mà c cũng sợ bị thế nữa. Nên xin lại 1 phần tiền. Mà bh ng ta bảo là chó chị đá phải nó hoặc làm rơi nó nên bị thế. Bh c đã nhận đc tiền đâu. Hẹn t4 qa lấy $ chưa biết có nhận đc hok nữa. Chó chết đã bùn, bh h lại như này nữa :(

Su_Shi

Member
đẹp đúng hok em? Mua ở 1 nhà ở nguyễn ngọc vũ. mà chó nhà c chết rồi :((
ờ thế may nhờ.... Chó nhà c hôm đầu về ngoan, hôm sau sáng hok chịu ăn. C bê đến nhà đó thì sùi bọt mép, co giật, hàm cứng. Trưa c alo lại, ng ta bảo chó bị cảm hok sao đâu. Tối c qua thăm ng ta nói chó chết rồi :(
Lúc đầu chủ hàng đồng ý đổi c con # mà c cũng sợ bị thế nữa. Nên xin lại 1 phần tiền. Mà bh ng ta bảo là chó chị đá phải nó hoặc làm rơi nó nên bị thế. Bh c đã nhận đc tiền đâu. Hẹn t4 qa lấy $ chưa biết có nhận đc hok nữa. Chó chết đã bùn, bh h lại như này nữa :(
chó ở đáy là của a quân, mình đã qua đó xem nhiều và kinh nghiệm rút ra là, chó ở toàn hàng ko rõ nguồn gốc và lai tạp chó linh tinh, xấu nữa, hiếm khi đc con đẹp.bây h giá chó ở đấy cũng cao rồi.Minh nuôi chihuahua 4 năm nay rút ra là chỉ mua chó chỗ anh Hung_phongBT là chuẩn nhất.Chó rất đẹp, đảm bảo chất lượng.

chjpbong

Member
nhà mình mua 3 con ở đấy đều bị chết tương tự như trên :-< không biết vietpet có cách nào ngăn không :-<