• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chihuahua cái có hành động lạ

Bé nhà em được 9 tháng hơn tý, vừa salo lần đầu và có dấu hiệu có thai vì núm vú sưng to lắm. Nhưng hàng ngày đều đặn em ý đều có "hành động kỳ quặc" với cánh tay của em .....:-ss:-ss

Khi núm vú to như thế này được 1 tuần rồi. Em vừa thấy buồn cười vừa lo lắng, ko hiểu em ý bị làm sao??? %-(

Tình hình là bác nào biết chia xẻ giúp em với. Nhỡ em này bị Lesbian thì chết em...:p
Giúp em nhá. Thanhs cả nhà.............

soul

Member
bé vẫn đang trong thời kì động giục mà bạn :) chúc mừng bạn sắp có 1 đàn cháu rồi nhé khi nào cún sinh nhớ up lên cho mọi người thưởng thức với chứ đừng có ỉm hàng mà ngắm 1 mình đâu đấy ;;)

ruby_lovely

Cún yêu nhà mình còn toàn dùng răng cuộn tấm thảm chùi chân thành hình tròn rồi xxx, nhìn buồn cười và thương quá, mới sắm thêm con chó sục về, thế là thành sextoy của nàng luôn :))

phuhuynh

Member
nếu bé có hành động như vậy sợ là chưa có thai đâu bạn. vì nếu có thai thì ko có dấu hiệu động dục nữa mới đúng chứ. mà bé mới lên giống lần đầu bạn đã cho nhảy hả?

nếu bé có hành động như vậy sợ là chưa có thai đâu bạn. vì nếu có thai thì ko có dấu hiệu động dục nữa mới đúng chứ. mà bé mới lên giống lần đầu bạn đã cho nhảy hả?
Nhà mình có 2 em 1 đực 1 cái. Cũng tính cho em nó "cai" lần này. Nhưng lửa gần rơm mà. Cháy nhà lúc nào ko hay. Chẳng bít có bầu thật ko nữa. Em nó chỉ nghịch vậy thôi chứ ko chịu đực nữa. Chắc 1 thời gian nữa mới kết luận được bác ah.

bé vẫn đang trong thời kì động giục mà bạn :) chúc mừng bạn sắp có 1 đàn cháu rồi nhé khi nào cún sinh nhớ up lên cho mọi người thưởng thức với chứ đừng có ỉm hàng mà ngắm 1 mình đâu đấy ;;)
Chắc chán rồi chứ, có baby cái mình mở topic ăn mừng lun ý chứ. Nhưng thấy em nó cứ "cưỡi" cái tay mình kiểu này chắc vẫn "ngây thơ" quá. huuuuu

soul

Member
mắng nó 1 2 lần là được . nếu vẫn còn tình trạng vậy thử cho e ý đi giải tỏa lần 2 xem sao :">

chắc động dục đấy con vật cũng có nhu cầu như người thui mà.e nên cho nó đi phĩn đi chứ để vậy tội lắm á :-s

remymartin

... 2 em pom nhà mình cũng thỉnh thoảng hay có hành động ntn :D ... chắc bình thường ko sao đâu :D ...

Cảm ơn các bác.. Em có cấm cản gì em nó đâu? Nhưng lạ mỗi cái là gần nhà cũng có mấy anh lân la, ma em nó cứ quay đít đi thôi. Tối qua gặp anh Phệ cũng vậy thì giải tỏa làm sao được??? chán

soul

Member
bé này chắc chảnh quá đây mà :)) . không biết chủ bé có kén chọn ko , người ta nói người làm sao của chiêm bao là vậy ;;) .mình đùa cho vui nhé chủ top đừng giận hihi

Giận gì đâu? Lên đây là để tếu táo cho vui mà. Em thì cũng ko kén lắm đâu, ...hic...khó nói quá ah??? Nhưng LỒi kiêu căng vậy sao có chồng được?? LO quá hà...........

soul

Member
Giận gì đâu? Lên đây là để tếu táo cho vui mà. Em thì cũng ko kén lắm đâu, ...hic...khó nói quá ah??? Nhưng LỒi kiêu căng vậy sao có chồng được?? LO quá hà...........
nếu vậy e kiểm thử cho e ý chồng khác xem sao . cũng có thể do cún đực còn non nên bé mới không chịu vậy chứ . hay e kiếm thử cho bé a nào tầm trên 1 năm tuổi vừa đảm bao kết quả đậu vừa đỡ lo cho các bé sau này hơn . chúc e may mắn

Bella Pham

Member
Lồi chung thủy với anh chồng đã bỏ đi quá nên mới thế mà :( thươngggggg

Lồi chung thủy với anh chồng đã bỏ đi quá nên mới thế mà :( thươngggggg
Đúng đấy từ lúc Vểnh đi em ý chẳng thiết tha gì. NGày nào cũng buồn buồn chẳng thấy nghịch và vui vẻ như trước nữa. Ước gì Vểnh chưa từng ra đi. Nhớ em nó quá.......................