• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chi tồ và Mi nghịch ngợm nè

truongson1188

Phó ban chủ nhiệm offline Hà Nội
Em gái Mi mới được mình đón ở nhà Thu về hôm qua, quen nhà rất nhanh, chơi với anh Chi tồ và toàn lấy mất đồ chơi của anh, ăn thì toàn tranh phần của anh thôi. Đây là 1 số hình ảnh của 2 anh em Chi tồ và Mi nghịch ngợm.

ruồi bẹp

Active Member
ôi con em đành hanh thằng anh này :)), Chi vẫn thế chẳng thay đổi tí nào, hiền lành lắm cơ :X

xem cái loạt ảnh của bạn mình cứ tưởng là bạn post trùng, lúc sau nhìn kĩ lại thì thấy có mỗi em bé Mi là đang nghịch ngợm còn anh Chi thì ngồi nhìn như ông phỗng =))

yêu quá, nhà bạn có 2 bé trắng tinh :X

Mẹ đi vắng là 2 chị em ở nhà tranh nhau đồ chơi thế hả? Ủa mà sao bố lại ưu tiên em út thế nhở? Tội nghiệp Chi tồ, tối về mẹ dành đồ chơi cho con nhá. :))

Kún¥êu

Member
Nhìn thằng Chi bị em Mi bắt nạt, tranh đồ chơi mặt cu cậu đần thối ra ngộ quá anh Sơn ạ. Dạo này em bận việc quá nên không sang nhà anh chị được, mấy hôm nữa em rảnh em sẽ sang chơi sau ( sẽ có 1 món quà vô cùng đặc biệt dành tặng Chi & Mi)

thuthu

Member
Hic hic Mi ở nhà anh Sơn sướng quá, ở với chị Thu lúc nào cũng lem nhem, hum nào phải đếm thăm Mi, Chi mới đc, cảm ơn anh Sơn nhé!

anh chị ơi chi là con trai mà,suýt nữa chị bích cho về ở với người nước ngoài đấy.chi càng ngày càng đẹp trai,nhất là cái bờm và cái đuôi cả bộ lông nữa thích quá

Miu.Smile

chi của chị giống i chang bé MiMi của e :) bé nhà e đang có nhu cầu, chị có thể giúp đỡ đc k ạ?

truongson1188

chi của chị giống i chang bé MiMi của e :) bé nhà e đang có nhu cầu, chị có thể giúp đỡ đc k ạ?
Ok, lúc nào cần e cho qua chỗ anh chị. Chi nhà mình đang thời trai trẻ, phong độ mà.

truongson1188

Những giây phút đáng iu và tình cảm của Chi và Mi mà mình mới phó nháy được, các bạn cùng chiêm ngưỡng nha

càng ngày càng thấy chi đang yêu qua.huhu không biết bao giờ miu nhà em mới gọi đực để được làm vợ chi tồ

ken2009

ôi hai cục bông đáng yêu quá, nhiều pix không phân biệt được bé nào là bé nào luôn ;))

được ở với những người yêu mèo tốt bụng sao mà chúng không đẹp được cơ chứ

anh chị ơi giúp em với em miu nhà em gọi đực rồi, anh chị có thể cho em gửi miu nhà em sang nhà anh chị ít bữa để làm vợ chi tồ có được không ạ. Sddt của em là 0973.345.776 em xin cám ơn anh chị rất nhiều

truongson1188

anh chị ơi giúp em với em miu nhà em gọi đực rồi, anh chị có thể cho em gửi miu nhà em sang nhà anh chị ít bữa để làm vợ chi tồ có được không ạ. Sddt của em là 0973.345.776 em xin cám ơn anh chị rất nhiều
Uhm, e đem qua đi, nick của chị là thuhien_21111985, chị ol cả ngày, e liên lạc với chị nhé.

phenmaleat

Active Member
tội nghiệp em mi quá,tình hình này phải tìm vợ cjo cji tồ xinh trai thôi.tiếc quá là miu nhà em kêu cố 2 ngày lại thôi không kêu nữa em cũng không hiểu dao nữa.từ ngày bị câu trộm rồi nó tự mò về tới giờ nó cú đâm ra sợ sệt nhát quá,chủ nó mà nó cứ gầm gừ

truongson1188

tội nghiệp em mi quá,tình hình này phải tìm vợ cjo cji tồ xinh trai thôi.tiếc quá là miu nhà em kêu cố 2 ngày lại thôi không kêu nữa em cũng không hiểu dao nữa.từ ngày bị câu trộm rồi nó tự mò về tới giờ nó cú đâm ra sợ sệt nhát quá,chủ nó mà nó cứ gầm gừ
Em chịu khó an ủi em nó, bồi dưỡng cho em nó nhiều vào nha, lúc nào cần cứ nhắn cho a, ko fai ngại j nha e.