• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chiêm ngưỡng vẻ đẹp tòa lâu đài Gravensteen ở Bỉ

vnvp93

Lâu đài Gravensteen đầu tiên được xây dựng bằng gỗ vào thế kỷ 10, rất lâu trước khi Bỉ là một quốc gia. Trong thế kỷ 11, gỗ đã được thay thế bằng đá và trong các thế kỷ sau, tòa nhà được thay đổi và mở rộng nhiều lần. Khi du khách đặt vé máy bay đi bỉ đến thăm lâu đài trước tiên bạn phải đi bộ qua các cửa nhập cảnh để đến được các phòng vé. Một khi bạn đã mua vé, bạn chỉ cần lần theo các tuyến đường qua lâu đài.

Nếu bạn muốn, bạn có thể có được một hướng dẫn video có hướng dẫn. Nó thực sự là một loại trò chơi trong giai đoạn khác nhau, chia các phòng khác nhau bạn sẽ được tham quan, điều đó giúp cho bãn có một cái nhìn cho lịch sử của các cư dân của tòa lâu đài một cách chi tiết nhất.

Nó là một cách độc đáo, trên một thiết bị trông giống như một chiếc iPod, nhưng hãy nhớ rằng nó sẽ mất nhiều thời gian hơn để đi qua lâu đài nếu bạn xem tất cả các clip.

Dưới đây khách tham quan với vé máy bay đi bỉ có thể nhìn thấy căn phòng đầu tiên bạn sẽ đến thăm. Đây là nơi mà các cửa hàng bảo tàng nằm và nơi bạn có thể nhận các video hướng dẫn. Đây cũng là nơi bạn cần phải thả nó quay trở lại sau khi tour diễn của mình.

Tôi bắt đầu xem các video hướng dẫn ở đây, nhưng tôi phải trung thực và nói rằng tôi không có đủ kiên nhẫn cho nó, vì vậy tôi chỉ cần đặt nó đi một lần nữa và đi theo con đường thông qua các lâu đài chỉ đơn giản là khám phá những gì đã có.

Đầu tiên là Bảo tàng Vũ khí, nơi mà bàn sẽ nhìn thấy cầu thang lên đến sân thượng - đó là ít nhất những gì tôi muốn làm khi đến đây. Từ đó bạn sẽ có được một lớn 360 ° trên thành phố Ghent.

Những khẩu súng, nỏ, dao găm và nhiều hơn nữa.., mỗi loại vũ khí được sử dụng trong chiến tranh thời trung cổ là điểm đặc trưng trong bộ sưu tập. Tôi đặc biệt thích cách ánh sáng xanh trong phòng này tương phản với màu cam của tủ mà tổ chức các mảnh.

Cuối cùng, khách du lịch book vé máy bay đi bỉ giá rẻ, nơi bạn có thể nhìn thấy hài cốt của các bức tường của lâu đài. Tốt đẹp, nhưng không có nhiều hơn để nhìn thấy trong căn phòng này và vì thế sau khoảng một giờ, chúng ta sẽ kết luận chuyến tham quan lâu đài Gravensteen, đây là một trải nghiệm không thể bỏ qua tại Bỉ