• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

chao ca nha

Tung_Px

Member
E moi mua 1chu xoay thai mau vang` lua? ( duc ) hien gio chu dc khoang hon 3t tuoi. va e dang thay chu xoay nha e hien dang co hien tuong thay nong.len hom nay e viet bai` len day mong dc su chi dan va chut kinh nhiem cua ae.de e co the tram dc chu cun cua e 1cach tot nhat.e xin cam on

planet91

Member
Xoay Thai chăm đơn giản thôi mà bạn.Đang thay lông thì bạn bổ sung Vitamin C và tắm lá trà xanh lúc thay lông xong mọc lông mới bạn sẽ thấy bộ lông đẹp hơn rất nhiều đấy.:)

Bình thường như mình thấy là 4 tháng cún nó mới thay lông bạn à. Bạn xem lại tháng tuổi xem sao, nhỡ đâu e nó bị nấm lông là nó cũng rụng hết đấy. Mà bạn gõ ngôn ngữ teen quá. Hjhj.

minh co 1 em xoay thai cai mau do lua duoc hon 6 thang tuoi vi dieu kien ko cho phep nen muon cho em ve nha moi ai quan tam xin lien he theo so 0988612379 . gia de em ve nha moi la 8tr