• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Champion Mount Fugi

uồi uồi hàng khủng về rồi, bác thêm hình đi bác ơi, em xem 2 ảnh này ko bõ :x:x
Choe thêm thông tin nữa nhé

>:D< chúc mừng Bác đã sỡ hữu 1 em bully đẳng cấp , có thể chia sẽ nhiều thông tin cũng như hình ảnh về em này ko ?

b52kennelvn

Vietpet sponsor
>:D< chúc mừng Bác đã sỡ hữu 1 em bully đẳng cấp , có thể chia sẽ nhiều thông tin cũng như hình ảnh về em này ko ?
Thanks tong_baotoan hiện tại fugi mới về nhà được 3 ngày mình sẽ up hình thêm trong những ngày sắp tới.

King of bulls

Vietpet sponsor
chúc mừng bạn có 1 chú cún đẹp! em nó là pocket size hay standard vậy bạn ? line nào của bully? và giới thiệu sơ về gia phả cho ae biết chia vui chung với bạn.:):)

Thân chào,

trung2t3c

Active Member
nhìn hoành tráng nhỉ :D .... cứ champ và nhập từ Mĩ là hàng hoành tráng rồi ... mấy thằng chủ cũ nhìn gấu thiệt .....

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Chúc mừng bạn đã sở hữu được Fugi!
Em này lúc trước bên Mỹ được trại bên Thái mua lại phải không bạn? Sao bạn không đợi phối luôn 1 em đực chất lượng tốt tí thì mang về lại có thêm nhiều nguồn gen mới chứ vậy thì hơi tiếc

Thân chào

nhatphuong

Em này nhìn dzữ quá, thằng chủ chắc nhìn cũng giống như em nó vậy nè kekeke=)), đầu bị ghẻ đoá:))

b52kennelvn

Vietpet sponsor
chúc mừng bạn có 1 chú cún đẹp! em nó là pocket size hay standard vậy bạn ? line nào của bully? và giới thiệu sơ về gia phả cho ae biết chia vui chung với bạn.:):)

Thân chào,
cám ơn bạn. em nó size standard, vài ngày nửa mình sẽ post gia phả em nó sau.
nhìn hoành tráng nhỉ :D .... cứ champ và nhập từ Mĩ là hàng hoành tráng rồi ... mấy thằng chủ cũ nhìn gấu thiệt .....
cám ơn bạn.
Chúc mừng bạn đã sở hữu được Fugi!
Em này lúc trước bên Mỹ được trại bên Thái mua lại phải không bạn? Sao bạn không đợi phối luôn 1 em đực chất lượng tốt tí thì mang về lại có thêm nhiều nguồn gen mới chứ vậy thì hơi tiếc

Thân chào
đúng vậy em này được trại patriot bên thái mua lại.

daugagiamem

Vietpet sponsor
Chúc mừng B52kennel đã sở hữu được một em BULLY đẳng cấp..........Bữa nào rảnh anh ghé qua ngắm em nó nhé.........

jenny_Q

Vietpet sponsor
đẹp thật bác ơi em thích mầu đen bóng của em nó thích quá cơ

lambeckham

Active Member
em nó là standard thì quả là khá là to con........xin chúc mừng bạn nhưng bạn cho phối bên bên kia VN thì tốt quá vì như vậy sẽ nhiều em giống tốt nữa để ae vn chơi.....

b52kennelvn

Vietpet sponsor
Chúc mừng B52kennel đã sở hữu được một em BULLY đẳng cấp..........Bữa nào rảnh anh ghé qua ngắm em nó nhé.........
thanks anh An. chừng nào ghé qua em phone em nhé.... hehe để em chuẩn bị... hehehe

em nó là standard thì quả là khá là to con........xin chúc mừng bạn nhưng bạn cho phối bên bên kia VN thì tốt quá vì như vậy sẽ nhiều em giống tốt nữa để ae vn chơi.....
hiện tại mình có dự án riêng nên không để phối bên đó.