• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CHAMPION BOSNIA & HERCEGOVINA, Multi V1,IPO1.FANTOM HAUS OF LAZIC

doanhcauson

Vietpet sponsor
cha cha nghe thằng Fantom động đực thấy đầy hứa hẹn quá ha anh hehehe....khi nào thằng này có cốt nhục cho em biết với nhé hehehe...mong đợi ghê :D:D:D:D...
Cám ơn Bảo đã quan tâm . Anh cũng mong Fantom sẽ sớm có bầy con tại Việt Nam. Thân chào.

Anh Doanh ơi khi nào anh rãnh em ghé qua anh uống cà phê,sẵn có vài điều thắc mắc muốn hỏi anh...thiệt tình đam mê Rott lắm nhưng kinh nghiệm hẹp hòi quá...mong anh giúp đỡ

anhyenco

Member
lại một con giống tốt nữa về vietnam......chúc mừng a doanh nha...nhìn fantom đẹp quá...

phu-hoa

Chúc mừng a doanh lại có thêm con giống tốt , khi nào mới được như a đây hihi :D

doanhcauson

Vietpet sponsor
lại một con giống tốt nữa về vietnam......chúc mừng a doanh nha...nhìn fantom đẹp quá...
Cám ơn Đạt nhiều nhé ....Hôm qua tiếc quá không tham gia "rửa trại" với em được, hy vọng sẽ lên tham quan trại của em trong một ngày gần đây. Thân chào.

Anh Doanh ơi khi nào anh rãnh em ghé qua anh uống cà phê,sẵn có vài điều thắc mắc muốn hỏi anh...thiệt tình đam mê Rott lắm nhưng kinh nghiệm hẹp hòi quá...mong anh giúp đỡ
Ok Bảo , rất sẳn sàng. Khi nào qua alo cho anh trước nhé. Thân chào.

Chúc mừng a doanh lại có thêm con giống tốt , khi nào mới được như a đây hihi :D
Cám ơn Phú đã ghé qua và có lời chúc đến anh. Tại em chưa muốn thôi , chứ em mà muốn thì cở Fantom là chuyện nhỏ :):D. Thân chào.

thantai79

Member
Update thêm vài hình ảnh của Fantom và những phần thưởng là những chiếc cup mà Fantom đã đoạt được, mời các bạn xem hình.

Nhìn cúp đã quá hôm nào lên ngắm em nó mới được . thật là đẳng cấp và chất lượng :-*

ndp1983

Member
đang chờ Geta lên giống là phải xuống nhờ anh rồi. Hy vọng e nó sẽ là vợ cả của Fantom :)

doanhcauson

Vietpet sponsor
đang chờ Geta lên giống là phải xuống nhờ anh rồi. Hy vọng e nó sẽ là vợ cả của Fantom :)
Hiện tại đang có 3 cô nàng đăng ký làm người yêu của Fantom rồi,không biết em nào sẽ là bà cả đây :D hy vọng Geta sẽ là sớm lên giống và sẽ là bà cả của thằng ku Fantom :):). Thân chào.

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh nha !!!! Đẹp trai quá mà :D:D:D... Nên nhiều vợ.

Thân chào,
Cám ơn Nghĩa nhiều nha . Em FB mới của em cũng đẳng cấp quá....nhìn rất đẹp.... Chúc em nhiều thành công hơn nửa trên con đường đam mê. Thân chào.

trungvuvan

Xl bác doanh cho em hỏi !!
em mới bắt em rott tên Balco !
em hỏi xíu có phải em này ở trong đàn fantom x audi k ạ :D

doanhcauson

Vietpet sponsor
Xl bác doanh cho em hỏi !!
em mới bắt em rott tên Balco !
em hỏi xíu có phải em này ở trong đàn fantom x audi k ạ :D
Chào bạn trungvuvan,
Bạn có thể cho mình biết bạn đã bắt lại Balco củ̉a ai thì mình mới xác nhận được có phải là con của Fantom va Audi không nhé? Thân chào.