• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Challenger & Ares Club

Tình hình là anh em đến off cũng đông nên theo mình thì mỗi người đóng góp một ít để sắm chục cái ghế đá.
Phần vì để trại cũng quy mô và anh em ta không phải đứng.
Mong mọi người cùng chung tay!
Thân!
Trước tiên thay mặt CLB e xin cảm ơn sự đóng góp ý kiến của a Thịnh.
Sau e xin thay mặt CLB có ý kiến vì thực tế CLB cũng đang trong thời gian phát triển với hết khả năng của mình, việc a đề cập e nghĩ thực ra cũng ko phải xảy ra thường xuyên và về phía CLB cũng có thể lo được. Còn việc đóng góp của ae nghĩ thiết thực nhất là việc nâng cấp hoặc chế tạo thêm các đồ luyện tập dành cho ae khi đông người sinh hoạt.
Về việc bố trí chỗ ngồi cho ae trong mỗi lần sinh hoạt, tháng tới khi mở xong đường dành cho xe ô tô có thể vào tận CLB e sẽ làm thật cẩn thận a nhé :-*
Rất mong nhận được sự cổ vũ cho việc phát triển và nuôi dưỡng phong trào.
Quản lý và phụ trách CLB
Hoàng Trọng Hiếu

Buổi sáng trong sự thư giãn.

Giới thiệu ace thời gian rành cho các bé tại CLB vui đùa mỗi sáng.
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=831F0IUf890&list=HL1355065587&feature=mh_lolz[/YOUTUBE]​

sáng nào mà cũng nhìn thấy lũ này nô đùa thì cứ gọi là còn phải trẻ lâu ae ạ.

Ducthinhndt

Member
Thứ 7 sang Bắc ninh gặp Long trọc và Cường mẩu mình có nói chuyện và biết hiện nay chỉ có con Max có thể đem ra so sánh với trại của Hiếu và Việt Anh.
Nghe thấy mà nản quá. Với sự luyện tập thường xuyên và đồ tập quy mô thế này chắc mình không dám mang pit đến mất.
Thân.

Thứ 7 sang Bắc ninh gặp Long trọc và Cường mẩu mình có nói chuyện và biết hiện nay chỉ có con Max có thể đem ra so sánh với trại của Hiếu và Việt Anh.
Nghe thấy mà nản quá. Với sự luyện tập thường xuyên và đồ tập quy mô thế này chắc mình không dám mang pit đến mất.
Thân.
A ơi có gì đâu ở đây chỉ là mô hình CLB thôi, chẳng qua là e được ở sát 24/24/365 mà a. Còn a không ngại cứ chuyển đệ tử đến đây e hành hạ theo lý thuyết 4/6/7 cho rồi a xem đệ của a thế nào :)) rồi khi đến là có sẵn đỡ phải mang vác kồng kềnh8->

Ducthinhndt

Member
A ơi có gì đâu ở đây chỉ là mô hình CLB thôi, chẳng qua là e được ở sát 24/24/365 mà a. Còn a không ngại cứ chuyển đệ tử đến đây e hành hạ theo lý thuyết 4/6/7 cho rồi a xem đệ của a thế nào :)) rồi khi đến là có sẵn đỡ phải mang vác kồng kềnh8->
Xin cảm ơn sự nhiệt tình của em nhưng thực ra cho nó đi mình nhớ lắm.
Mình không dám so sánh tình cảm của cún với bất kỳ loài nào thuộc về động vật khác, song phải khẳng định rằng cún là một dòng sống rất tình cảm. Mình có thể làm phiền nó dù đang đêm khuya hay đang mải ăn mà không thấy nó khó chịu. >:D<

thứ Hai là ngày đầu tuần :)

Tập luyện thường ngày
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=yem4P1gLmY4&feature=plcp[/YOUTUBE]​

hẹn mọi người một cái hẹn cuối tuần nhé !

damquang_phuc

Chỗ off lý tưởng quá a Việt Anh à, trên có thể tránh mưa nắng, dưới có cỏ cây hoa lá. Em có dịp nào đi off học tập thêm kinh nghiệm ae. Em hỏi tý, có phải tai nan là do cún nhỏ bật cả cọc lên, mấy cọc có vẻ bé?

Challenger

Member
Thông báo tới anh chị em đang nuôi American Pitbull Terrier !

Như thường lệ, cứ đúng 9h sáng chủ nhật hàng tuần chúng ta lại ra bãi cỏ trống đoạn trụ T5 của cầu Vĩnh Tuy để gặp nhau giao lưu và giải trí cùng Pitbull....vậy mai nếu thời tiết không mưa và quá lạnh, rất mong anh chị em lại cùng tụ họp tại địa điểm đó để cùng chung vui.Thân!;;);;)

Ares Kennel

Member
Ngày chủ nhật êm đềm tại Challenger & Ares Club

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=OcKv6FxxpHc[/YOUTUBE]​