• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

chào cả nhà!

tình hình là đã 2 ngày trôi qua,vẫn chưa có gì khá khẩm cho lắm, Bông vẫn không cho Sumô thân mật, hiz!cứ khi màn đêm buông xuống là Sumô lại nổi máu dê với Bông, nhưng chỉ cần tiến lại gần Bông trong khoảng cách 50cm là Bông lại Khè...khè....grù....grừ...thế là Sumô lại ngồi bệt xuống và kêu gào trong tuyệt vọng, hix!khổ thân sumo quá! ah, trộm vía sumo mới về nhà mình được 2 ngày nhưng chỉ có ăn và ngủ nên mình thấy sumô có vẻ béo lên...chỉ khổ mỗi là tinh thần không được thoải mái thôi....^^!

ruồi bẹp

Active Member
tình hình là đã 2 ngày trôi qua,vẫn chưa có gì khá khẩm cho lắm, Bông vẫn không cho Sumô thân mật, hiz!cứ khi màn đêm buông xuống là Sumô lại nổi máu dê với Bông, nhưng chỉ cần tiến lại gần Bông trong khoảng cách 50cm là Bông lại Khè...khè....grù....grừ...thế là Sumô lại ngồi bệt xuống và kêu gào trong tuyệt vọng, hix!khổ thân sumo quá! ah, trộm vía sumo mới về nhà mình được 2 ngày nhưng chỉ có ăn và ngủ nên mình thấy sumô có vẻ béo lên...chỉ khổ mỗi là tinh thần không được thoải mái thôi....^^!
cái này dễ hiểu thôi, tụi con gái đến cái tuổi này khó tính lắm, chưa đúng thời kì là có đứa nó tát cho con zai người ta rách mặt cơ bạn ạ :)) Bông nhà bạn như vậy vẫn còn dịu dàng lắm.
Nghe người ta nói là bao giờ mèo cái phải ở cái độ thật chín, tức là vỗ vỗ vào chỗ đuôi nó nó nằm tràn ra ngay thì mới là lúc các chàng tấn công được. Mà theo mình Sumo chắc chắn sẽ đoán biết được lúc ấy, đến đúng thời điểm là đang hiền như cục đất bỗng nhiên tiến lên làm nên chuyện cho coi ;;)

Hóng quá.........không biết Sumo đã làm ăn được gì chưa...............
sumo càng ngày càng lấn tới nhưng Bông thì ngược lại, hiz!có vẻ như Bông chưa sẵn sàng, mình còn quay được clip sumo tấn công Bông nhưng không thành công, up lên không biết có ngại không nhỉ???

Bị bí bách thì làm sao mà thoải mái được cơ chứ:yawn: Hix... vụ này có vẻ nan giải nhỉ, hay để BjBj nhà mình thử xem :)) thằng ku nhà mình ko bít đã đến tuổi cặp kè chưa nữa... Nó có biểu hiện ntnào thì là đang thèm gái hả các bác

9669_9669

Member
Nó kêu nhấm nhẳng,đi đi lại lại,thấy mèo cái là lao đến cắn vào cổ nhảy lên người..........đấy là biểu hiện nó đang thèm gái rồi đấy bạn ạ.
Mình nghi em Bông chưa đến lúc nên nhất quyết ko chịu rồi...........giống Xám Ngố nhà mình cứ tát Sumo bôm bôm ý.Hic

Nó kêu nhấm nhẳng,đi đi lại lại,thấy mèo cái là lao đến cắn vào cổ nhảy lên người..........đấy là biểu hiện nó đang thèm gái rồi đấy bạn ạ.
Mình nghi em Bông chưa đến lúc nên nhất quyết ko chịu rồi...........giống Xám Ngố nhà mình cứ tát Sumo bôm bôm ý.Hic
Đúng rùi, sumo rất hay nhảy chồm lên Bông rùi cắn cổ bông, thế là bị Bông tát cho mấy cái, cu cậu lại im re... hì!sumo hiền lành quá... càng ngày càng thấy yêu sumo,chẹp chẹp, Yến đã thấy nhớ sumo chưa??? sumo ở nhà tớ trộm vía mấy hôm nay ăn tốt, uống tốt, ngủ tốt nên có vẻ mập mạp lên đấy...( hôm đầu sumo về bị táo bón, bjờ thì hết rồi )
up mấy ảnh sumo và Bông nè!

9669_9669

Member
Kaka Anh Sumo với em Bông nhìn đẹp đôi thế mà em Bông lại ko chịu à.Hic hic....thôi để 2,3 hôm nữa nếu tình hình ko tiến triển thì cho anh Sumo về với mẹ vậy.Khi nào em Bông gào đực thì anh Sumo lại sang ^^

Beambeam

Active Member
up thêm một số ảnh đẹp mới của sumô và Bông...

Ôi, thế tình hình thế nào rồi anh? 2 đứa vẫn có vẻ tách xa nhau nhỉ? Mặt Bông tròn vành vạnh em cứ hình dung giống như mặt trăng ấy, phải là MOON mới đúng, hihi...

Ôi, thế tình hình thế nào rồi anh? 2 đứa vẫn có vẻ tách xa nhau nhỉ? Mặt Bông tròn vành vạnh em cứ hình dung giống như mặt trăng ấy, phải là MOON mới đúng, hihi...
hix!tình hình vẫn thế bạn ah!ngày nào sumô cũng đuổi Bông nhưng toàn bị ăn tát, chắc hôm nay 9669 sẽ qua đón sumô về, chờ đến khi nào Bông gào đực thì lại cho sumô sang gặp Bông vậy!

9669 vừa qua đón sumô về,hix,buồn và nhớ sumô quá,đành chờ một thời gian nữa bông gào đực thì lại đón sumô về vậy...

9669_9669

Member
Em Bông đanh đá quá.........đánh sumo trụi cả đầu.......chắc ý Bông bảo anh sumo cạo đầu đi tu đây mà :))

lululubu

Active Member
Ôi anh ơi, nhà anh chị linhlam có em Bông cũng béo quay béo cút và trắng y chang em Bông nhà anh ý, chả biết có họ hàng gì không. Mà em Bông dạo này khỏe chưa ạ? Khổ, off đúng hôm giời lạnh về nhà các em lăn ra ốm.

Ôi anh ơi, nhà anh chị linhlam có em Bông cũng béo quay béo cút và trắng y chang em Bông nhà anh ý, chả biết có họ hàng gì không. Mà em Bông dạo này khỏe chưa ạ? Khổ, off đúng hôm giời lạnh về nhà các em lăn ra ốm.
cám ơn em!Bông nhà anh bắt đầu hồi phục rùi!mấy hôm Bông ốm nhìn thương lắm...