• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chủ Nhật 7/6/2009 - Off Mèo Đầu Mùa Hạ

em rất ít khi online nên không nắm được lịch, vậy nếu khi nào có lịcch chính thức thì 1 ai đó có thể nhắn tin cho em 1 phát được không ạ. Em trăm ngàn lần lạy mọi người mong mọi người giúp em vì em muốn đi off lâu lắm rồi mà không đựoc.
Số điện thoại của em là: 0943 506 993
Trăm ngàn lần cảm ơn mọi người.

Khoai Lang

Xem lại lịch

Khoai Lang kiểm tra lại lịch tháng 6 thì ngày 7 là thứ hai, vậy nên cả nhà cho biết là có nên off ngày đó không hay đổi ngày khác? Thanks!

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Khoai Lang kiểm tra lại lịch tháng 6 thì ngày 7 là thứ hai, vậy nên cả nhà cho biết là có nên off ngày đó không hay đổi ngày khác? Thanks!
Topic này mở vào ngày:
03-06-2009 , 05:30 PM

Thì 7/6/2009 đúng vào ngày Chủ nhật, buổi off rất đông vui, có Mod Phu Dung bay ra Hà nội tham dự - Hy vọng mọi người sẽ off được vào Chủ Nhật 6/6 năm nay.

Nga beo

Member
eo ôi mong chờ ngày off mèo từ bg ý..hihihi. cho em đăng kí với 2 vé nhé..lập cái nick trong diễn đàn lâu lắm rồi nhưng chỉ toàn để vào xem thôi chứ chả mấy khi pót bài cả;););););););)

Nga beo

Member
mong chờ ngày này lâu lắm rồi ý.....cho mình đăng kí với...hihihi:) 2 suất nhá

em Kit này mới mới tậu của anh meobeou đấy

Nhà tớ có 2 em mèo là Tý ty & Tý hon nhưng các em ý còn nhát quá, hơi đanh đá nữa chứ, làm thế nào để đưa các em ý đi off được nhỉ, có ai biết cách nào chỉ cho tớ với, :((. Đi off mà ko có các em ý thì buồn lắm.
Buổi chiều thì hơi nắng, liệu có thể thay đổi thời gian được ko mọi người ơi ???

mipepi

bao gio off cả nhà gọi cho em với nhé
e la thành viên mới nên cả nhà giúp đỡ em nhé :p
số dt của em nè: 01266688890
ym; chut_chit_911
thanks cả nha nhé! :x