• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chủ đề Hot cho các bạn nuôi cún tại Hà Nội đây

ku dob

Hế lô mọi người, tình hình là trên fanpage của 1 hãng thức ăn cho thú cưng hiệu SMARTHEART thì phải. Họ đang cho chơi 1 trò chơi đó là chụp hình của bạn cùng chú chó bạn nuôi bên cạnh 1 gói thức ăn SMARTHEART và up lên fanpage của họ 10 người đầu tiên sẽ là người may mắn nhận quà tặng (mình thấy khá dễ thương đó, kết cái túi). Mình chưa thấy nhiều người post nên chắc còn vị trí cho các bạn, nhưng mà chỉ đến 12h khuya tối nay sẽ kết thúc nhé. Đợi mãi mới được cái game tặng quà mà nó lại xảy ra ở Hà Nội mới đau. Fanpage của SMARTHEART NÈ: http://www.facebook.com/SmartHeartVietNam

mọi người vào đọc điều lệ đi nhé( mình thấy dễ gê) họ sẽ phát quà vào chủ nhật Tại Hội Chợ Cún Yêu Hà Nội 2013 luôn đó. Mình mà ở đó ra tiệm bán thức ăn chụp phát vào lãnh quà kaka

Ảnh của nó nè: đã có người rồi

Chương trình có tên khá hay SMARTHERT - HAPPY FAMILY IN HÀ NỘI. Ai rảnh chụp đê nhoa