• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chọn thức ăn loại nào cho GSD bị hạ bàn

Babarbian

mấy cu GSD của mình đã 6 tháng, vẫn hơi bị hạ bàn chút và hơi chậm lớn, mình định cho thức ăn hạt vàp ăn kèm với cháo cổ gà, vậy có được ko hả các bác, mà các bác chỉ giùm là trường hợp này thì nên dùng thức ăn loại nào với ???

HEN MAM

Nếu có thể bạn nên chọn MOBILITY SUPPORT với giá chính thức của cty là 249k/1,5kg thì mình tin chắc là các chú GSD của bạn sẽ lấy lại dáng vẻ bình thường của một chú chó khoẻ mạnh sau khoảng 3 -6 tháng.

PhiThienThanLong

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
249,000 VND/ 1,5 kg ? Có thiệt không vậy bác Quân? còn mắc hơn đồ ăn cao cấp dành cho người nữa à. Tôi nghĩ ngoài chế độ ăn uống còn phải có chế độ vận động cho phù hợp nữa chứ chỉ cho ăn không thì chó sẽ béo phì ra đó.