• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

chế độ ăn hàng ngày va chăm sóc Rott

ken.nguyen

Mình là thành viên mới, cũng vừa mới tập chơi Rott (mình rất thich giống chó này). mình vừa rước được 1 e Rott về nhưng chưa biết cách chăm sóc và chế độ ăn hàng ngày cho e nó. Mong nhận được sự chỉ giáo của a e. Xin cảm ơn a e trước...

HuyDN

Member
Bạn liên lạc qua yh: lequanghuy197 để trao đổi thêm nhé.Trên diễn dàn đã có rất nhiều topic tranh luận về rottweiler.Từ từ tìm hiểu nhé.Thân chào!

ken.nguyen

Bạn có thể cho mình một số tiêu đề tranh luận về vấn đề này của diển đàn không.thanks,....

vuong_cau

Member
5k riềng cộng nửa lít quốc lủi! hihii, giỡn chút thôi, bạn cứ cho em nó ngày 4 bữa. Mỗi bữa 1 cái cổ gà cộng một bát con cơm là ok. Sau này em nó lớn sẽ điều chỉnh tăng thêm. Ngoài ra mình cho nhóc nhà mình ( 4 tháng tuổi ) mỗi sáng 2 quả trứng vịt lộn sống để bổ sung dinh dưỡng.