• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chạy nắng ...

hopnh123

Member
Hôm nay Sài Gòn nắng như đổ lửa, trưa đi làm về thấy mấy em cún miệng há hông hốc, lưỡi con nào con ấy thè ra gần hết, thương quá đi. Thôi bốc mang vào nhà đóng cửa bật quạt cho mấy em nó mát mẻ chiều lại trả về địa phương nơi sản xuất vậy.

Làm vài po hình cho vui ..... mà đúng là vui thật, có 1 em sáng mầu là vện vàng mặt nạ đen, lưỡi đen, đuôi vót, không lang ức hihi.... Niềm vui đã làm mình quên đi cái nắng chang chang (post xong đây tôi lại đi làm..)

tunglam12

dạo này chú sản xuất được nhiều em đẹp thế. Nhớ chia cho anh một hoặc 2 em cái nhé.

hopnh123

Member
Ok, không hiểu sao đợt này chó cái ra không đều ... hic .. Em sẽ cố gắng tìm con đẹp cho anh. hihi

haigadon

Member
mấy con cún nhỏ đẹp quá//hjôm nào mang ra cho alex nhà hải giỡn chút

hopnh123

Member
Tối nay lạnh quá lại cho các em vào nhà ..... Sài Gòn sáng nắng chiều mưa ...

Mới ăn tối xong cái bụng thật đã quá ..

Vện đen đây anh Trần Lê ơi? Có chỗ cho em này nhập hộ khẩu trại Hắc Cẩu nhà anh ko ?

tranle

Member
Tối nay lạnh quá lại cho các em vào nhà ..... Sài Gòn sáng nắng chiều mưa ...

Mới ăn tối xong cái bụng thật đã quá ..

Vện đen đây anh Trần Lê ơi? Có chỗ cho em này nhập hộ khẩu trại Hắc Cẩu nhà anh ko ?

Em đen này bị bệnh lưỡi đen như thuốc bắc rùi...tạm nhập thôi Hợp ơi..